Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule au shirika la kuwakodishia isuzu journey!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by stezu, Sep 3, 2011.

  1. stezu

    stezu Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJf nimebarikiwa kununua minibus aina ya Isuzu Journey imesajiliwa,full ac,radio unaweza pia kutumia flash,ipo kwenye hali nzuri nilitaka kuifanya daladala ila naona ntasumbuana na madereva,tafadhali kama kuna ambaye ana hitaji hilo naomba anijulishe.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    stezu .... jitahidi upate dereva nzuri na mwaminifu kwa ajili ya daladala ... itakulipa vizuri sana kuliko kulikodisha kwa shule ... shule zinalipa kidigo sana na pia itabidi uipige hiyo basi rangi la manjano mahususi kwa ajili ya mashule hivyo basi kuwa vigumu zaidi kupata kazi za kukodisha ... kazi za kukodiwa ni chache sana

    dala dala kila siku hesabu inaingia
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kama upo Dar fuata ushauri wa LAT, mwenge via posta njia nzuri gari haichoki na hesabu inaingia
     
  4. stezu

    stezu Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni mkuu Lat/ Chatu dume nipo Dar - ntaufanyia kazi ushauri wenu,ila sina mtu wa karibu anayefanya biashara ya daladala, hivi kwa gharama za diesel siku hizi hesabu imefika ngapi kwa siku? kwa aliyeko kwenye indusry hii naomba asaidie nipate mwongozo.
     
Loading...