Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shughuli za kufanya kwa trekta baada ya msimu wa kulima

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by John Deer, Jan 8, 2012.

  1. J

    John Deer Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninafikiria kuleta trekta langu dar baada ya msimu wa kulima mwezi wa pili.Ningeomba msaada kwa mwenye idea nini naweza fanya hapa dar nkapata kipato wakati nasubiria msimu.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuwa creative na kulitumia kubeba maharusi. Utahitaji kibali cha kubeba abiria nadhani ili trafic wasikusumbue...
     
  3. J

    John Deer Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu ngoja tuendelee kusikiliza wadau wengine
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Tuwasiliane nikuunganishe na rafiki yangu,ubebe Taka,Dar.inabidi uwe na TRailer,Tracktor lako linavuta tani ngapi?
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo trecta yako ni dizaini gani?

    - Ila trecta kama trecta ni multpurpose sema tu sisi tunaelewa kwamba kazi yake ni kulima na kuvuta tela tu.

    - TRECTA INAFANYA SHUGHULI NYINGI SANA, KUNA MITAMBO MINGI SANA INAWEZA ENDESHWA KWA KUTUMIA TRCTA.

    1. MASHINE YA KUFYEKA MAJANI

    2. MASHINE YA KUSAGA/KUKOBOA NAFAKA

    3. MASHINE YA KUPUKUCHUA MAHINDI

    4. MTAMBO WA KUVUNA MAHINDI NA MITAMBO YA KUVUNA MAZAO MBALIMBALI

    - SEMA TU HUWA TUNAUZIWA TRECTA LIKIWA NA JEMBE NA TELA PEKEE, BUT TRECTA INAFANYA KAZI NYINGI SANA PALE KATIKATI YA TAILI MBILI ZA NYUMA KUNA SHAFTI, ILE SHAFTI NI MULTIPURPOSE SANA NA WAMEIWEKA PALE WAKIJUA KWAMBA TRECTA SI KWAMBA IFANYE KAZI ZA KULIMA TU,

    UKIWA NA MITAMBO YAKE YOTE ILE NI KAMA KIWANDA, WEWE NI KUWEKA MAFUTA TU
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sioni zaidi ya kulima kama kuna kazi nyingine ya tractor
     
  7. B

    Bonge JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    kama una tank unaweza unauza maji maeneo yenye shida ya maji
     
  8. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka naomba namba yako haraka_nina ekar 100 mpakan mwa Kigoma/Tabora nataka nianze kuzilima mwez March
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Braza... Umechomoka Chimbo..?
     
  10. J

    John Deer Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nicheki katika 0766515151
     
  11. J

    John Deer Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshakutumia maelezo mkuu..
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Utaendesha tractor kutoka dar hadi kigoma/tabora? Ama unaibeba kwenye lorry kama benzi inayopelekwa malawi? How viable is your business?
     
  13. J

    John Deer Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu.
    Mashine ni John deer 3050 90 hp...
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    soma hapa, kwa hisani ya [​IMG] KOMANDOO

    - TRECTA INAFANYA SHUGHULI NYINGI SANA, KUNA MITAMBO MINGI SANA INAWEZA ENDESHWA KWA KUTUMIA TRCTA.

    1. MASHINE YA KUFYEKA MAJANI

    2. MASHINE YA KUSAGA/KUKOBOA NAFAKA

    3. MASHINE YA KUPUKUCHUA MAHINDI

    4. MTAMBO WA KUVUNA MAHINDI NA MITAMBO YA KUVUNA MAZAO MBALIMBALI

    - SEMA TU HUWA TUNAUZIWA TRECTA LIKIWA NA JEMBE NA TELA PEKEE, BUT TRECTA INAFANYA KAZI NYINGI SANA PALE KATIKATI YA TAILI MBILI ZA NYUMA KUNA SHAFTI, ILE SHAFTI NI MULTIPURPOSE SANA NA WAMEIWEKA PALE WAKIJUA KWAMBA TRECTA SI KWAMBA IFANYE KAZI ZA KULIMA TU,
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nshachomoka ,niko kitaa nafukuzana na Dili,2012 lazima nifanye kweli kiuchumi
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    big up mkuu

    wish you all the best
     
  18. b

    bagamoyo1 Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama trector yako ni 4x4 whell drive huwa nazikodi bila ya jembe ni tractor tupu na hulipa tsh 3million kwa mwezi dereva wako atalala kambini kwangu na kula kwangu mshahara utampatia wewe ukiharibika pancha juu yangu ikisimama zaidi ya masaa 5 hatulipi siku hivi sasa niko likizo nakula bata , kazi itaanza tena feb malipo kila mwezi hakuna advance , servise juu yako , kazi yake ni kuvuta air compessor porini kwasiku nzima inafanya kazi kama masaa 5 kwani kila mita 50 ikitembea tuachimba kisima wakati tukichimba dereva wako amelala na trekta imekaa tuu kwa mawasiliano tel +4796887028
     
  19. J

    John Deer Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni 4WD mkuu na tutawasiliana
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    sema hujui................Tractor lina kazi nyingi sana;

    nikiongezea linaweza kuvua na kuyavuta magogo toka bondeni; unawe kufunga mashine ya kupasulia mbao..................kwa uchache!
     
Loading...