Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta short course ya Web Design and Management

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzalendowetu, Aug 8, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nipo Dar, natafuta kozi ya muda mfupi ya web design and management. Hiyo kozi iwe inatolewa jioni baada ya muda wa kazi. Pia itakuwa vizuri endapo eneo la kufundishia linakuwa ni posta, maana nafanyia kazi huko. Kwa yeyote anayefahamu, pamoja na gharama zake, anifahamishe
     
  2. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaweza kusoma website designing and management at home. huhitaji hata kuhudhuria hizo evening classes.
    Niambie unataka kujifunza kwa kiwango gani?

    - Being a webmaster who can do both graphical and coding (HTML, PHP and MySQL)?
    - or graphical tool user, who can design and upload websites using graphical software without need to know coding?

    Nipe uchaguzi wako, twende next step. ninazo IT video training courses zitazokuwezesha kusoma chochote utakacho nyumbani tu.
     
  3. M

    Mzalendowetu Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ahsante mkuu, nahitaji designing and uploading websites. Nadhani utakuwa msaada mkubwa kwangu
     
  4. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aiseeeeeeeee umenivutia kwa hiyo hizo kitu za IT Tutorial zina nini na nini unaweza elezea vizuri na shs ngapi kwa unauza najua hakunaga bure
     
  5. s

    sirdic kondowe New Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey,
    I am an Early Childhood Education specialist. I need to introduce you people to the world of preparing a world of tomorrow. you can from now own start the journey with me.
     
  6. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzalendo wetu na syendeke. Mnaweza kusoma website designing course kwa bei rahisi ya sh 10,000 kwa kila video training pack moja. Ili kukamilisha kozi yenu mnahitaji training packs tatu. Ya kwanza mjue basic HTML - Hii ndio msingi wa web designing ila designing

    Ya pili ni namna ya kutumia simple graphical application, na ya tatu ni matumizi ya FTP client software ili ku upload website online

    Anzeni na hii HTML mnaweza download trial training video pack toka kwenye website yangu. Then after nijulisheni ikiwa mko tayari mtanilipa kwa ajili ya course ya kwanza 10,000 na nitawapa complete video pack

    Download HTML video training trial hapa
    www.alphonce.net | ICT Video training courses
     
Loading...