Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Sheria za Kazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kang, Apr 7, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sheria za kumwajiri mtu,kibarua, mshahara na kadhalika zinaweza kupatikana wapi?
    Thank you.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kama uko dar pita pale azam kuna duka linauza doc zote za serikali nahiyo pia utaipata....bei ni poa maana ni ya serikali design ila sidhani kwenye mtandao kama ipo.
     
  3. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sheria zote zipo kwenye mtandao.

    Unachofanya ni kutumia Google. Formula ni name_of_the_act site: parliament.go.tz

    Na kukujibu swali lako naomba ujionee mwenyewe. Ingiza the following in Google:

    labour relations act site: parliament.go.tz
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Cheki jukwaa la sheria kuna pdf uko ya sheria za kazi..download then ur good to go
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ahsante wazee, naomba kuuliza mambo ya minimum wage yako specified wapi? Au kwenye Act ipi ya parliament?
     
Loading...