Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta share holders.kampuni inanishinda

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by imma.one, Sep 21, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natafuta mtu/watu wa kuingia nao ubia kwenye kamapuni yangu ya usafirishaji inaitwa Smart town trans. Is the big and win win business kwa maelezo/mawasiliano
    0713-810857
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kilichokushinda ni nini?
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh mara hii imekushinda? Maana ni juzi juzi tu nilikuwa naona mawakala wa hii kampuni wakitafuta wateja katika maofisi na mpaka ofisini kwetu walifika, sasa mara hii kampuni imekushinda? Kazi kwelikweli tutafika kweli na ujasiriamali wa kibongo.
     
  4. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Isue ya biashara ni vigumu kukwambia kwa text nini kilinishnda cha muhimu kama uko tayari nitafute tukae nikupe A-Z ya hiyo compuni na nini ama wapi tunaendeleza.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Appoint directors outside your family na wewe ukubali wao wasimamie kampuni kwa niaba yako
     
  6. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yap ni kweli kaka ila ilikuwa na plan ambazo hazijafikiwa effective tht why am looking so some one si unajua solepropietorship cha msingi kampuni ipo ila inahali mbaya na inaniumiza sana kichwa if you want it or you have someone let him/her come
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kulingana na makos yfuatayo uliyoyafana kwenye thread hii, nitakupa ushauri:
    1. Umekiri kua kampuni imeushina.Hakuna mtu anayependa kushirikian na loosers katika uwekezaji. Hii itafanya iwe vigumu kupata mbia.
    2. Hujatoa tarifa zozte zitakazoweza kumuongoza prospective partner katka kufanya at least maamuzi ya awali ya kuwasiliana na wewe. ivyo basi jiandae kuwa yule atakaykupigia simu atakuwa ni looser ambaye haafuti mbia ila yuko too afraid to handle his or her own maters na antaka tu kudadia mgongoni kako, that way kampuni yako itatetereka zaidi.
    3. Umeshindwa hata kusema kampuni ilipo. Unaweza kujikuta wanaokupigia simu ni watu walio Kigoma tu!

    Ushuri:

    1. Kitendo cha kuanzisha biashara ni ujasiri. Tumia ujasiri uliokuwa nao wakati unaanzisha biashara kuhakikisha kuwa unasonga mbele. Kamakuna matmaini makubwa ulikuwa nayo awali fanya adjustments zitakazoendana na reality uliyoikuta kwanye field.
    2. Tumia lugha positive unapoizungumzia biashara yako. Badala ya kusema "kampuni imenishinda" ungeweza kusema "natoa fursa uwekezaji ndani ya kampuni yangu".
    3. Take some time to read some business concepts.

    Regards
     
  8. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana kwa ushauri wako na upeo wako hapo ndo mwisho wa kufikiri umejitahidi sana.
    Pia nashukur kwa wale wako tayar kupata taari umewa degread,ila i wish watakuwa wise zaidi yako.inashindwa kujiendesha,tanesco,dawasco,uda,urafiki na watu wamewekeza itakuwa mimi ila usijali huu ni mtazamo wako na wewe ni greater thnker wa jamii? du hongera.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mkuu unatafuta partners au? Hivi sole propietors wanaruhusiwa kuuza shares kweli?
     
  10. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natafuta patner mkuu.
    Ingawa under business law solepropretor hawezi kuuza share mpaka abadili mfumo tht why mimi nataka patner then itachange frm sole to patrnership company.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    badilisha tittle ya thread.
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ushauri mwingine,
    Jifunze kutmia lugha ya kirafik na kuwa straightforward. Kwa mfano, hapa unaonekana umechukizwa na post yangu au rather haijakufurahisha lakini hujasema specifically kitu gani hujakipenda. Hii inaweza kufanya your perspective partner apate picha mbaya juu ya utayari wako wa upokea mawazo tofuti.
    Samahani kama nimekuoffend, lakini lengo langu ni kushare kidogo ninachokifahamu.
    by the way: hapo sio mwisho wangu wa kufikiria.
     
  13. Soso J

    Soso J JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 1,217
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    kaka umempa kila ambacho biznes yoyote inahitaji....hasante saaana kwa elimu nzuri
     
  14. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kajamaa kanatafuta msaada halafu kanakuwa na lugha za kukereketa, sasa sijui hao partner watakubali kufanya nako biashara si kataleta madharau haka?
     
  15. p

    peter mashaka Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani partner wa kampuni kama anatafutwa namna hiyo. unaweza kumpata akakuchefua ukajuta kwanini ulimtafuta. cha msingi tembelea wenzio wenye biashara kama yako ukajifunza challenges wanazopata. kama ni partner unampata huko huko. otherwise uza hisa uajiri management ili kuwe na transparency kwenu.
     
  16. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    huh...
     
  17. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    C'mon men!!!!
    Kwa stail hii utafukuza wengi, lugha yako sijaipenda! Endelea kujaribu!
     
  18. B

    Bayo Senior Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umepewa bonge la ushauri na zemacropolo, lakin ulivomjibu inasikitisha, nadhan ndo maana hio kampuni imekushinda... Huna lugha ya biashara wewe. Unatafta msaada alafu unajifanya unajua tena, hebu tutake radhi
     
Loading...