Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shamba pori Morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kapuku83, Sep 8, 2012.

  1. K

    Kapuku83 Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau natafuta shamba/pori la kununua mkoani Morogoro hasa katika maeneo ya Mikese,Dumila,Kilosa,Mvomero au Dakawa,liwe linafaa kwa kilimo cha mpunga/liwe eneo linalowezekana kufanya kilimo cha umwagiliaji
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu jaribu maeneo ya pale mikese. Ukishuka pale mizani jaribu kufanya upelelezi kwa kuwaulizia wale vijana waendesha bodaboda, wao wanajuana na wamiliki wengi na maeneo mengi pia.
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bhbm je unaweza kua na idea,pori la heka moja linaweza kwenda kwa kiasi gani huko Mikese?
     
  4. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    ni elfu 10 ivi but ni tetesi tu!
     
  5. K

    Kapuku83 Senior Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu
     
  6. K

    Kapuku83 Senior Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahah! Hacha jokes mkuu
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nenda pale Mikese mbele kidogo ya mizani kama unatokea Dar. Pale wanapouza nyanya etc. Ulizia either of these people - Mwega au Mohammed Mzee. Hawa watu watakusaidia kupata shamba.
     
  8. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna acres 1000 kama una ubavu na uko serious contact me on +255766263605 na +255712656122....

    Wewe tu
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Bei Muhimu!!
     
  10. K

    Kapuku83 Senior Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitakucheck mkuu
     
Loading...