Natafuta serengeti boy

Discussion in 'Love Connect' started by Old Member (Retired), Mar 9, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni kijana mwenye umri usiozidi miaka 30 na unajiamini kuwa unauwezo wa kuniridhisha Na una maumbile ya kutosha tuwasiliane, napatikana msasani. I'm 40's..... Gharama zote ni juu yangu
    tuma email: [email protected]
    PM SITAJIBU TAFADHALI, NI KUTOKANA NA SABABU ZILIZO NJE YA UWEZO WANGU.
    NB: Kabla ya kufana maamuzi hao nimetafakari kwa kina hivyo siruhusu kukosolewa kwa maamuzi angu kwan ninajua hasara na faida zake.
     
  2. S

    Sumu JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4,324
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    Ninaruhusiwa kuAttach picha ya dushe langu?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  3. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shikamooo!kwahiyo huyo kijana ni kwa ajili ya kutumika kingono tu.Dah! Vijana wa leo wanazidi kuangamizwa na wakina mama wenye tamaa ya ngono.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,674
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Ikimbieni zinaa msije mkaangamia katika ziwa lisilozimika moto wa milele! Na wamama acheni kuwaangamiza vijana ambayo ni chemchem ya injili! Tafuta mume uolewe na ndoa kuliko zinaa!
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Aaahhh amekataa kukosolewa Jamani.
    Aaaahh aaahh...
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sasa hapo tukueleweje?
     
  7. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Naomba Mwongozo..
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,898
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Huu sio ukumbi wa ngono tafadhali
     
  9. TheDealer

    TheDealer JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 19, 2012
    Messages: 2,233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    0713 utatoa?????
    Jukwaa la CC wanakuita
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atakuwa mjane huyu tatizo hatujui mmewe alikufa kwa nini?
     
  11. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Eti Mjane?
    Umetisha
     
  12. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni moja ya vigezo muhimu sana. Karibu
     
  13. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakuwa anafanya research huyu sio bure.....kwanza mimi namfahamu hana umri huo wa 40 au sio Irene ninaye mjua lakini how come email ndio iwe hii! Au anataka kumchafua Irene
     
  14. S

    Sumu JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4,324
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    Ahsante sana LISA HEKE, nimeshakaribia.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama upo tayari nitumie email kama haupo tayar tafuta post ningine inayokuhusu. Heshimu mawazo yangu na hisia zangu, ningehitaji under18 kweli ningeonekana wa ajabu lakini nataka aliyejuu ya miaka 20 na asiyezidi miaka 30 kwa mantiki ya kuwa ni mtu mzima na ana uwezo wa ku-reason. Kwa aliyetayari tu tafadhali
     
  16. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yawezekana nawewe ni mmoja wa vijana waliopata zero kwa zaidi ya asilimia 60, kwa akili zako mtu mmoja akiwa anaitwa michael mwakyoma maana yake ni kwamba hakuna mtu mwingine mwene jina kama hilo????? Fungua akili yako sasa
     
  17. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2013
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufungua akili ndio kuwa kama wewe? Sitaki bora nibaki nimefunga akili yangu.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 13,687
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 63
    Huu ni mchanga wa Pwani,

    Nadhani mie simo humu hivyo napita tu jamani!!
     
  19. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,399
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. N

    Njee JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naogopa
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page