Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sehemu ya kuweka biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Zamazamani, Jul 13, 2010.

  1. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wadau
    natafuta sehemu yenye ukubwa wa wastani ili niweze kuweka biashara yangu ya showroom ya fenicha za kisasa zinazotengenezwa na mbao ngumu za nchini na nchi jirani..kwa sasa sehemu niliyopo imeshakuwa ndogo..ikiwezekana na karakana nitaweka hapohapo;maeneo preferable ni msasani,namanga,knyama,kinondoni na mwenge ....offer yangu ya bei ni kati ya laki 400 na 600 kwa mwezi....sehemu nyingine zaweza kufikiriwa vilevile
    kama vipi ni pm au call me at 0788 502757

    mdau wa happyhomes enterprises
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kama hizo ndizo bei za kodi Dar, mtakuwa na raha sana. Arusha, kilemba si chini ya 5 million, kodi 4Mx6M si chini ya 600,000. Wewe unataka nafasi ya kutosha show room kwa 400,000? au ni eneo la wazi unazungumzia?
     
  3. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    KAKA,
    Show room ni ndogo tu,kama display ya vitu vichache ...ila sehemu kubwa ni uwazi ambao nitajuwa cha kufanyia hayo mambo yangu ya karakana
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ukubwa wa "wastani" ndio nini yakhe? Halafu tunalalamika Wakenya wanatushinda. Mara nyingi wafanyabiashara wa Tanzania wako half-literate. Angalia almost kila tangazo linalowekwa humu lilivyo.
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,584
    Likes Received: 5,458
    Trophy Points: 280
    hii ndio bei gani?? 40,000,000 i.e laki 400=100,000x400=40,000,000 kwa bei hio hutakosa sehemu ya kupangisha.......
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Sorry...ni kati ya laki 4 na 6....zaidi ya hapo tunaweza kuona eneo na kuongea vilevile...Ahsante kwa kudodosa
     
  7. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zamzam simu yako ipo bize muda wote.........nakupigia sikupati
     
Loading...