Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sehemu ya kununua lobster wa jumla jumla (very urgent)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by iregi, Jan 14, 2012.

  1. i

    iregi New Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandugu naomba msaada wenu, ninatafuta kununua jumla jumla samaki wa aina ya lobsters hapa bongo. Shida yangu mpaka sasa nimeshindwa kupata hilo soko liko wapi, nimeambiwa kuwa kuna watu wana mabwawa ambayo yanazalisha hao lobsters kwa wingi na kuuza. Tafadhali kama kuna mtu au watu wanajua contact za wenye mabwawa au eneo wanijulishe ili nami nijaribu bahati yangu.


    Shukrani.
     
Loading...