Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sehemu ya kujitolea( volunteering)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Jun 17, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wanaJF
    emaliza SUA degree ya Human Nutrition (BSc Human Nutrition) naomba kusaidiwa sehemy ya kujitolea ili niweze kupata uzoefu pamoja na kushare the knowledge and skills nilizokuwa nazo,naombeni msaada wakuu
     
Loading...