Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sehemu ya kufanyia biashara ya mgahawa Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ambassador, Sep 2, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau, nahitaji mahali pa kufanyia biashara ya mgahawa jijini Dar. Pawe sehemu ya kuandalia chakula (jiko), sehemu ya kulia chakula pamoja na maliwato. Mwenye taarifa aniPM tafadhali.
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa kwa hilo,
    je umeshapata eneo la biashara yako? km bado unahitaji maeneo yapi hapa dar es salaam kwa biashara hiyo? na bajeti yako ni kiasi gani? lakini kama hutajali ni vema ukatoa namba yako ya simu au ukanipigia kwenye 0654 197 389
    thanks
     
Loading...