Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta sana kitabu hiki nambieni kinauzwa wapi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teacher1, Jun 18, 2012.

  1. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    2012-06-17 15.26.20.jpg .
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    l.o.l! ukikipata ntahitaji copy teacher....
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mwalimu naomba sana ukikipata uni pm nijue bei na mahali kinapo patikana nikinunue. Huenda nikapata maneno ya matumaini.
     
  4. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nasikia kichefuchefu na dalili zote za kupigwa bani!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Matapishi..
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naona kihindi hindi
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwikwiwkwiwkwiwkwiwwwwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hicho kitabu hata ukikisoma kinaweza kika erase kila kitu kwenye ubongo wako
     
  10. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dah, Mkuu una roho ngumu sana.
     
  11. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo patamu yaani Prof Balegu na ujanja wake wote aliingizwa mkenge na nyama ya Ulimi ya Mh. Dr Kikwete. Prof alipaswa kisubli japo kipindi kimoja cha uongozi wa Jk ndipo aandike hki kitabu. Waswahili wanasema Ada ya mja kunena mwungwana ni vitendo.
     
  12. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu apo ndugu.
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Aliyekiandika ka kamatwa huko marekani kwa utapeli wa kielimu anajiita Dr huku hakuhitimu
     
  14. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani Baregu ndiye aliandika au Prince Bagenda??
     
  15. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    What are the contents in the said Book????

    Kama Watu wanataka kusoma vitabu basi wasome vya Baba wa Taifa Mwalimu J.K.Nyerere(RIP). Hivi mtu unategema kitabu kilichotungwa na Rais Kiwete kinaweza kweli kukupatia vision ya kusonga mbele kimaisha kwa maana ya kiuchumi na kielimu???Wewe uliyoanzisha thread hii pengine una nasaba na Kiwete au Riz1!

    Kuna kichekesho kimoja kinasema hivi: Kuna siku moja watu watatu;Mmarekani,Mjerumani na Mtanzania walikutana mahali.Baada ya kukutana mazungumzo yalikuwa kama ifuatavyo:

    Mmarekani: Sisi bwana kule USA tumeendelea sana. Kuna mtoto alizaliwa akiwa hana mikono wala miguu lakini baada ya kufanyiwa utaalamu na kuwekewa miguu na mikono ya bandia jamaa ni Bingwa wa Ngumi duniani.

    Mjerumani: Sisi bwana kule kwetu Ujerumani nafikiri tuko juu zaidi maana alizaliwa mtoto akiwa hana miguu kabisa lakini baada ya kufanyiwa operation kwa sasa ni Bingwa wa mbio za Olyimpiki duniani.

    Mtanzania: Ah,nyie wote ni cha mtoto bwana. Hebu sikieni hii kali yake. Sisi bwana kule Tanzania alizaliwa mtoto hana kichwa kabisa. Lakini baada ya kufanyiwa maarifa na kuwekewa kichwa cha NAZI kwa sasa ndiye Rais wa Tanzania!

    Wale jamaa Mmarekani na Mjerumani wakabaki midomo wazi!
    Ni utani lakini unaonekana kuwa na ukweli ndani yake. Kama kweli Rais wa nchi hawezi kufikiri na kutoa maamuzi yenye mstakabali wa kuleta maendeleo na kuinua uchumi wa nchi na hatimaye kupelekea kuboresha uchumi wa mtu mmoja mmoja huyo hakika anawaza kwa kutumia kichwa cha nazi. I am sorry to say that lakini ndiyo ukweli wenyewe.

    Sasa weye unayetafuta usome kitabu kilichoandikwa na Rais mwenye kichwa cha Nazi unataka upate nini kutoka kwenye kitabu hicho kama na wewe hutaishia kuwa Nazi inayotembea?? Kwanza tunataka umwulize huyo Jakaya Kiwete wako hii porojo ya MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA ILIKUWA INAMAANISHA NINI NA IMEISHIA WAPI???

    Mwenyekiti wa Taifa wa CUF aliwahi kusema kuwa pengine KIWETE alikuwa akimaanisha MAISHA BOMU KWA KILA MTANZANIA !!

    Wasalaam.
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kitabu kimeandikwa na mtu aliye wahi kuzomewa sana pale ukumbi wa Nkrumah pale udsm akiwasilisha mawazo ya ccm kwenye mjadala wa katiba mpya. Anaitwa Prince Bagenda.

    Profesa Baregu kwa namna yoyote ile asingefuatwa na magamba au kuamua kumuandikia Jk kitabu wakati tayari tumaini jipya anajua liko kwenye chama makini ambako na yeye ni mjumbe wa kamati kuu. Tumaini jipya kwa Baregu kwa wakati huo lilikuwa kwa Dr Slaa na sio kwa Jk.
     
  17. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
Loading...