Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Sales Software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parachichi, Oct 6, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele!ee bwana nilikua nina mpango wa kufungua kiduka cha vifaa vya ujenzi na umeme!sasa nilikua nawazia niwe na ka software simple ka ku manage sales,purchases na stock!ili kuweza kudhibiti vijana wanaouza wasipige bao kubwa manake bao halikwepeki!

    Kwa yeyote anayefahamu software ambayo ni nzuri,anijulkishe ntaweza kuipata wapi na ina cost kiasi gani?kwa kuanzia sihitaji complicated software,just simple to use.

    Nawasilisha wakuu.
     
  2. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kama ulikuwa nami,tusubiri watupe vitu,nahitaji kwa ajili ya grocery.mtujuze wakuu!!
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nawashauri mtumie Tally ERP 9 ni software kwa mambo hayo....ina kila kitu unachohitaji mfanyabiashara yeyote... kuipata nenda kwenye torrents site yoyote utaipata na crack zake! jinsi ya kutumia kuna tutorials kibao online free..
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo Tally ERP 9 ni free au unalipia?nahitaji simpe software sio complicated ki vile!usipokua na ki software unaweza jikuta kamtaji kameenda na maji!afu kijana anakuambia eti kuna chuma ulete!
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ni ya kulipia mkuu ila ukifuata kama nilivyokuambia utaipata ikiwa na crack yake full...ipo poa sana ...unaweza search online kuona advntge zake...
     
  6. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka pia jaribu kutafuta wataalam wa access watakudisignia yote unayoyataka.
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hii ni nzuri sana na inakilakitu katika biashara
    Sema sasa ipo complicated kama hujawahi kuitumia, ila kuna wahindi wanafundisha kwa kama three weeks hivi
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu, ila kwa mtu ambaye anafahamu mambo ya accounting au biashara kidogo haiwezi kusumbua kivile istoshe bado kuna tutorials kibao siku hizi unaweza kudownload free na forums nyingi tu za kujifunzia....ishu ni practice tu..
     
Loading...