Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta room mitaa ya mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by hp4510, Feb 2, 2012.

  1. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    heyy people natafuta chumba na sebure au chumba tupu mitaa ya africana, mbezi beach or samaki. chumba kiwe na choo ndani
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mie ninacho maeneo ya samaki karibia na irene kiwia kina vyumba vi2 na sebule pamoja na master
     
  3. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nina shida ya nyumba kama iyo,inajitegemea? Waweza nitumia ur namba? 0683361231
     
  4. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    weka bei mkuu
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Vipi Bei??
     
  6. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ishu ni bei
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Maeneo hayo vp hakunaga mafuriko? angalia kuna jamaa angu alichukua chenye choo ndani mafuriko haya ya juzi mavi si yakawa yanarudi kwenye pipe ile yalitapakaa sebureni na chumbani
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa mkuu hii inachekesha japo inatia huzuni
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamaa room nzima ilitapakaa mavi kwa hasira akamfuata mwenye nyumba akamwambia halipi kodi mwaka mzima sijui ujenzi gani huo lile tank la maji taka lilivyo jaa na maji ya mvua likaanza kurudisha mavi kwa njia ya pipe mpaka yakatokea mavi kwenye sehemu ya kuchutama
     
Loading...