Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta ramani ya nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wilbald, Mar 23, 2012.

  1. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari za siku nyingi.
    Jamani nilikuwa naomba mwenye ramani ya nyumba ya vyumba vinne na sebule anipatie.
    Kama kuna mwenye nayo on soft copy ani PM then ntampa contact zangu.
    Ntashukuru sana wakuu.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unataka ramani ya bure au ya kununua? Pia unataka ramani ya nyumba ambayo itacost shilingi ngapi katika kujenga hiyo nyumba?
     
  3. comred

    comred JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,035
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Contact on dc# 0684683006 he is qualified on house plans...
     
  4. josam

    josam JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    for your enquiries dial 0715 788 949
     
  5. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Thanks guys for your reply, i will check with you soon!
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
Loading...