Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Ramani Ya Nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Buswelu, Feb 24, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    JF kila kitu kinawezekana....wakuu natafuta ramani ya nyumba ya vyuma vitatu au vinne...nyumba ya kawaida...au ikipatikana hata ya ghorofa moja..lakini ground floor iwe na na hata vyumba viwili i case nikishidwa kumaliza niweze kuishi hata ya chini...

    So kwa ufupi hapa naweza pata ramani mbili ya nyumba ya kawaida na ya ghorofa I will be amazed...kuna hela zitaanza kunijia nataka nizifanyie mambo kabla mda haujaisha...

    kama ni attachement unaweza weka hapa au nitumie kwa email ford_298@hotmail.com

    Shukrani natanguliza.
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
Loading...