Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta rafiki

Discussion in 'Love Connect' started by boniphace louis, Feb 24, 2012.

  1. b

    boniphace louis New Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini watu huwa wanaumia sana katika suala zima la mapenzi?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mbona kichwa cha habari na maelezo yako ni vitu viwili tofauti.....?
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boniphace Louice,umechanganya ugoro na mtindi ukatuwekea mezani tunywe...,usirudie tena.
     
Loading...