Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Rafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ChiefmTz, Jul 18, 2008.

  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Mswahili mzaliwa wa Bongo. Naomba kujitokeza kwa mara ya kwanza katika Forum yetu adhimu kutafuta rafiki wa kawaida. Sibagui dini wala kabila.

    Sifa za rafiki anayetakiwa.
    Awe mpenda kiswahili.
    Awe mhalisi na mpenda ukweli.
    Awe mpenda nchi yetu lakini asiwe kama Ngwangwa ak.a Mtikila .
    Awe anaongozwa na msimamo wake ambao anaamini ni sahihi lakini mwenye uwezo wa kukubali ukweli.

    Wenye dhamira ya dhati wanakaribishwa. Waweza kunipata kupitia chiefmtz@jamiiforums.com
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujajitambulisha vya kutosha.

    Wewe ni dume au Jike

    Unatafuta rafiki wa kawaida that is too general,please specify wa kushirikiana ktk mambo gani.

    Umri uwe kati ya gani na gani.

    Tafadhali weka infomation ili watu ajichuje wenye ,na wewe pia data zako ili watu wajue if that's realy what they want.Just kind of screening ......
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tangu lini chief akawa jike
     
  4. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #4
    Jul 19, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nenda foto baraza mkuu itakusaidia zaidi.huko utawaona kabisa, achana na nick names hapa.
     
  5. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi,
    haya mkuu naona amekurupuka hakujua kuwa humu kuna mabig and deep thinker.
     
  7. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana maisha yote ulikuwa hujawai kuwa na rafiki wa kukidhi hayo mahitaji yako? ulikuwa unaishi wapi?
     
  8. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hata mimi natafuta lakini ningependa kufahamu wewe ni wa jinsi gani?Kuhusu mawasiliano yangu nenda kwenye www.jubi.wordpress.com halafu katika sehemu ya search andika mawasiliano au contacts.
     
  9. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sahihisho wewe ni wa jinsia gani?
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jamani samahani ya very sory nilikuwa kwa kijiji ambako hakuna mtandau. Mimi ni kidume cha nguvu. Jamani bado niko very serious natafuta rafiki.
     
  11. Binti wa Kinyak

    Binti wa Kinyak Member

    #11
    Jul 21, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta rafiki au Marafiki? maana sentesi yako inamaanisha utafuta rafiki mmoja tu.
     
  12. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #12
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatafuta rafiki wakike tu au mchanganyiko bila kujali umri na vingine vingine au!your not serious if your serious ungejieleza vizuri nahakika ungepata marafiki mpaka ukimbie. pole!!
     
  13. zombi

    zombi Member

    #13
    Jul 21, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    sema vigezo vingi wewe, wenzako humu ndani huwa wanasema awe na mastaz (samahani siwezi kuandika hii naweza kuamka tu), asiwe amepita shule ya msingi ya serikali, awe hajawahi kuacha au kuachika, experience katika mapenzi miaka miwili will bi aded advantage, eeh vitu kama hivyo, ni mfano tu, unaweza tu ukapesti kwenye maombi yako.
     
  14. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #14
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jieleze vizuri ni rafiki wa aina gani unaowataka ili wajitokeze if your serious
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ahsanteni kwa changamoto za challenge. Imani yangu ni kwamba vigezo nilivyoweka ni kwa ajili ya kupata rafiki mwenye marafiki wenye vigezo. Hata hivyo mashambulizi niliyopata ni changafire kwa upande wangu. Anyway hakijaharibika kitu. Ntatoa ufafanuzi zaidi kama ifuatavyo:

    Sifa

    1. Kama zilzotajwa hapo awali.
    2. Kwa wanaume
    (a) awe na busara pamoja na uwezo wa kuvumilia maoni ya wengine hata kama
    hayapendi.
    (b) Awe mzalendo kuanzia katika ngazi ya kijiji hadi Taifa
    (c) Awe social na mpenda ukweli.
    (d) Asiwe na hasira angalau zisizozidi nyuzi 5
    (e) Apendae kujitolea na asiwe kama viongozi wa Tanzania ambao wanahubiri
    wasichokiamini kwani hawawezi kujitolea hata kuweka kifusi cha kuelekea kwenye
    mahekalu yao ya Mikocheni.
    (f)Awe mpenda michezo
    3. Kwa akina dada
    (a) Mcheshi lakini sio kicheche
    (b) Muumini wa ukweli
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    quite entertaining!

    Je:
    una sura ya kuogopesha watoto?
    una dini?
    unaifuata?
    una kazi?
    unaifanya?
    una rafiki mwingine?

    na haya machache:

    una busara pamoja na uwezo wa kuvumilia maoni ya wengine hata kama
    huyapendi.
    Ni mzalendo kuanzia katika ngazi ya kijiji hadi Taifa
    Ni social na mpenda ukweli.
    Una hasira angalau zisizozidi nyuzi 5
    upenda kujitolea? na siyo kama viongozi wa Tanzania ambao wanahubiri
    wasichokiamini kwani hawawezi kujitolea hata kuweka kifusi cha kuelekea kwenye
    mahekalu yao ya Mikocheni.
    unapenda michezo
    Ni Mcheshi
    Ni Muumini wa ukweli

    Hayo machache yataniwezesha kuamua
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Huyo rafiki unataka ufanye naye nini?
     
  18. S

    Safhat JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta rafiki au mpenz? acwe kicheche?inahusiana vp na rafk au ita kucost vp?
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    amtongoze na kumwomba misaada kibao.
     
  20. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka ina maana hapo mtaani kwenu hakuna rafiki anayekidhi vigezo uvitakavyo wewe, come on u can't b serious..
     
Loading...