Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta rafiki wa kiume

Discussion in 'Love Connect' started by Sweetlol, Feb 19, 2012.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo.
    Rangi-mweupe
    urefu-5.7 to 6.1
    Dini-mkristo
    elimu-kuanzia degree
    Kabila-any
    umri-27-38
    mengineyo,awe mwenyetabia za kiume mwenye upendo na biashara.asiwe na chini ya milion 10 kwenye acc ingawa sintazihitaji.mcheshi,mkweli,anayempenda mungu nakuzishika amri zake.asiye kunywa pombe wala kuvuta sigara.
    Only a friend mambo mengine mbele ya safar.
    Ni pm plz kama uko na vigezo na ur intrsted.
     
  2. b

    blacktanzanite Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usingekuta mtu hajaolew hapa duniani....unadhani rahisi siyo kupata true rafiki kimtindo huo?nenda club mara tatu tu utanieleza...
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vigezo vingine ninavyo ila kwenye acc nina 2m. Ni pm.
     
  4. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha kuishi kwa ndoto,tafuta kwa jasho lako ucpendo mteremko acha uvivu... Hivyo uvitakavyo c vyako utavikuta na ukimzingua utapangusa makalio na utaviacha.. Acha ushamba!!!
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    ok!hebu tueleze wewe una nini na nini?
     
  6. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mhhh, hapo kwenye acc napata wasiwasi au ndiyo unataka kumalizia kibanda chako kule Machame?
     
  7. engineerm

    engineerm Senior Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipe nawewe sifa zako nione kama unafit kwangu,mi nimeshaona tayari nafit kwa mashart yako hayo.

     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    we unashngap kwnye acc.!??? weka pcha yko kwanza..
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wewe una ngapi kwenye acc yako??? nini ulichonacho cha kuvutia watu?
     
  10. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwizi tu huyu,Mx
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vigezo vyote ninakidhi, tatizo ni rangi yangu - mimi ni Jaluo nyeusi ti.
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo unatafuta mtu au unatafuta vitu?
     
  13. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    vigezo vyote nnavyo na vingine nimevizidi km vle pale kwenye acc lakini natumia mtandao tofauti. km uko tayari ni pm
     
  14. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha yako tukuthaminishe.
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha Dazi ulikua kifungoni nini?? chakachua mbaka upate 5 accounts humu JF ..
     
  16. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mmmmmh kaaaaz kwel kwel,mi nina sifa zote na acc yangu in 18m tatizo shule ni std 7 tu,vp ntakubaliwa?
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Demu hopeless kabisa, vigezo uwe na 10ml kwa mtu ambaye anafanya biashara siyo rahisi kuwa na 10ml imekaa tu vinginevyo awe na mtaji mkubwa au mfanyabiashara wa kati -mkubwa.

    Lingine kwani nini liwe ni sharti la msingi wakati yeye anahitaji mpenzi? Kwa logic hiyo huyu ni muuaji baada ya kujua una mali nyingi kiasi hicho ataforce ndoa ili baada ya muda akuondoe duniani na kufaidi mtajk uliopelekea wewe uwe na 10ml pending bank.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    wewe unayeanagalia acc utauzwa wewe dada yangu..nina uhakika nikikualika kwangu lazima utaniganda ..hakuna mapenzi mabela ya pesa believe me na kwa vile umeweka pesa mbele utaishia kumegwa na kuachwa?
     
  19. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mpalesitina nini weye.Du mie ninavyo ila ufupi shida.3.5 utakubali? npm tafadhali.pia usiwe mpalestina
     
  20. m

    mtukwao2 Senior Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CV please tuweze kujua uwezo wako kiutapeli!
     
Loading...