Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta rafiki wa kiume wa ukweli

Discussion in 'Love Connect' started by ma jery, Jun 26, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mdada nina miaka 29 ninatafuta rafiki wa kiume mwenye sifa zifuatazo.
    1 miaka 33-37
    2maisha ya kueleweka
    3 awe mkristo na awe na hofu ya MUNGU
    4awe mrefu kiasi na mweusi
    5 awe na afya njema
    6awe mtanzania na awe anaishi dsm
    7asiwe na mtoto
    8 asiwe amewai kuoa/ kuolewa
    9awe mkweli,mwenye upendo wa kweli,mstaarabu,
    10 asiwe mlevi anywe kidogo ila anywe
    11msukuma au mgita atapewa kipaumbele ila wote mnakaribishwa

    kama haupo siriaz pls stay away from me
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We mwenyewe ushazeeka,tafuta wazee wenzio 2 mkuu..
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utapata lakini, yaonekana kaukabila unako.
     
  5. A

    Adam waTZ Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa financial stable ina uhusiano gani na urafiki?
     
  6. m

    ma jery Senior Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini
     
  7. m

    ma jery Senior Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi tu tusisumbuane tuinjoy fresh
     
  8. A

    Adam waTZ Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ww ni wakarine ya ngapi yaani rafiki tu ndio unakua na udini na ukabira? Au mme?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri ...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    halafu watakwambia pesa sio muhimu kwenye mapenzi lol
     
  11. m

    ma jery Senior Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si chaguo tu jamani au
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    shangaaaaa
     
  13. m

    ma jery Senior Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijamaanisha tajiri awe na maisha ya kueleweka
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anaekwambia kuwa pesa muhimu ktk mapenzi jua yupo kimaslahi zaidi si mapenzi ya dhati
     
  15. A

    Adam waTZ Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tunaumbuana wewe bibi badilika
     
  16. m

    ma jery Senior Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ukweli ndo nachotaka
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We unatafuta rafiki halafu unabagua kabila maana yake nini? Halaf awe financially stable.....pesa na urafiki/upendo wapi na wapi? Haya kila la heri.
     
  18. m

    ma jery Senior Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila hamjanielewa fresh sio tajiri awe tu na maisha yanayoeleweka
     
  19. A

    Adam waTZ Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ww ni wakarine ya ngapi yaani rafiki tu ndio unakua na udini na ukabira? Au mme?
     
  20. m

    ma jery Senior Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni chaguo tu awe na maisha yanayoeleweka mwenzangu
     
Loading...