Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kiume company tu

Discussion in 'Love Connect' started by Sal, Feb 26, 2012.

  1. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Natafuta rafiki wa kiume, company tu nothing much. akiboreka and needs my company nitakuwepo na mimi nikiboreka nikimuhitaji awepo. ila strictly no jigjig. rafiki wa ukweli kama wa kike vile. muhimu tunapeana misaada ya mawazo. tunasaidiana kwenye shida n.k.
    sifa za huyu friend.
    - awe na kazi na kipato kizuri, sio tukitoka for a drink basi kutwa bill ikija ndo mkojo unambana
    - awe ameajiriwa ofisi yenye kueleweka, sio mission town.
    - hata akiwa na mke poa tu maana most important ni normal friend
    - umri from 35 kuendelea.
    - pamoja na kwamba ni normal friend lakini akiwa good looking kidogo itapendeza zaidi hata tukitoka sitajisikia vibaya kua nae.
    - akiwa na motokari pia itakua poa zaidi, ili kila mtu ajitegemee tunapopanga kukutana.
    - awe flexible nikihitaji company yake kwenda mahali sio aanze za kuleta, "mama imekua hivi au vile"
    msinitoe roho jamani, sitaki company ya mwanamama nina sababu zangu.
    Kama uko interested, ni PM tafadhali.
     
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sifa za sugardaddy?
     
  3. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha uko fast mkuu
    kama huna vigezo hivyo basi wapishe wenye kua navyo!
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi huwezi kunitoa ngozi yangu halafu nikakuacha hivi hivi siku moja sio mbaya ukiniachia mabwepande nakapoana kidogo
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Nikubali mie niwe rafiki yako.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sal naona umenilenga mie, kwa kuanzia hebu nikupitie sasa hivi tukakae pembeni tuongee zaidi.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Upo juu bibada
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    yani hapa nmetoka kuota kunamtu anantafta jf kumbe ni wewe... ayah bidada emh twende kwa pm
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mwanangu hiyo avator yako ni vipi? inabidi tuianzishie thread umeungua au ni kinini?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mimi sitaki.
     
  11. M

    Mtindo1 Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe unahijaji wakubwa. Nitamtaarifu babu 2mro aingie JF ksh utamaliza nae
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Masharti hayo lol!
    Huyo mtu utaKUWA umemnunua, na si kampani ya hiari!
    Unategemeaje mtu awe na mke, na kisha muda wote awe available kwako?
    Sema unaongea kwa reverse kuwa unahitaji buzi!...huh!
     
  13. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haihakaa vizuri, labda utafuta msukule
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,852
    Trophy Points: 280

    Mhhhh! It sounds like a friend with benefits....Good luck and all the best.
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Looks like sal = taz according to post #1 & 2 above. Ni mtazamo tu
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Pj, mbona kuna MBA (married but available). Kuna wanaume wameoa na wana watoto lakini kila siku wako bar hadi saa saba usiku! Atapata bana ila anahitaji mechanism ya kuacha nanilii home.
    Kuhusu kipato, nadhani amefanya sahihi kusema manake kama kijana akiwa apeche sana watakuwa wanashindwa kushare bills.
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nani anataka kujiumiza roho. Uanze kutoa denda kwa vibwana vyako mbele yangu eti kisa mi ni rafiki tu? nani atakubali kuwa bushoke eti kwa kuwa wewe msichana?. mara visimu,msg. wenye tabia kama hizi wengi wapo dar. kama vipi uje na bwana wako na mimi girl wangu. tumeshinda wote, usiku tunaenda club mara unaanza kucheza na mtu mwingine eti bwana ako, kwanini usishinde naye huyo huyo. Huo urafiki wa kipumbavu sifanyi. labda uwe urafiki wa kwenda wote kanisani. mimi sitaki labda mtafute SAINT IVUGA au KATAVI.
     
  18. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,340
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    We utakua na nia ya kua narafiki shoga amna lolote,utampata wapi mwanaume lijali kwa condition zako hzo?atakae ku pm 2 jua huyo ni mcameron.
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi nko hapa ni PM
     
  20. P

    Piazza jr Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha huna jipya na wewe ndo walewale
     
Loading...