Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by mwathu, Sep 11, 2012.

  1. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi ni kijana wa kiume natafuta rafiki wa kike (sio mapenzi) kwa ajili ya kushauriana na Kushare mambo mbali mbali ya kimaisha. Ni vyema rafiki huyo akawa na umri kati ya miaka 18-25 na elimu ya Chuo, mchamungu na kama ameajiriwa ni vizuri zaidi.

    Kwa alie tayari ani PM nitampa namna nzuri zaidi ya mawasiliano.

    karibuni.
     
Loading...