Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Rafiki wa Kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Diga Diga, Sep 7, 2012.

  1. D

    Diga Diga Senior Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Mi ni kijana wa miaka 27, naishi Dar na nimeajiriwa. Ni Mkristo na natokea Kanda ya Ziwa. Natafuta Rafiki wa Kike (Girl Friend) aliye na umri wa kati ya miaka 18 - 24. Kwa yule ambaye yuko serious, nitampa private contacts zangu. Niko serious, sipendi utani wala kubezwa. Kama hauko interested nipotezee!

    Karibuni!
     
Loading...