Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by Jimmy19823, Oct 30, 2011.

  1. J

    Jimmy19823 Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF, natumaini muko wazima.
    Mie ni kijana mvulana, ninatafuta rafiki wa kike ambaye tunaweza kuanzia hapo kimahusiano mpaka kutimiza malengo ya kuishi pamoja kimaisha.
    Msichana awe na sifa angalau zifuatazo.
    Imani: Awe mcha Mungu. God fearing lady
    Umri: miaka 22-28
    Tabia: awe mwenye tabia nzuri, mwenye heshima, mwenye haiba, smart, mwenye upendo wa kweli, mchangamfu,
    Elimu: Awe na elimu kuanzia Diploma, hata kama anasoma degree mwaka wa mwisho pia itafaa. Awe na hamu ya kujiendeleza kimasomo mbeleni
    Umbile: Mrefu wa wastani, asiwe mnene sana, awe simple.
    Location: Mimi nakaa na kufanya kazi Dodoma, awe anakaa Dodoma au mikoa ya karibu na dodoma, au awe flexible hasa katika kuja dodoma.
    Kama uko interested, nitumie details zako kwenye e-mail hii luminge82@yahoo.com . Nitakujibu mara moja nipatapo email yako.
    Nawasilisha.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli upo serious maana tangazo lako lina kila kitu isipokuwa hujaeleza kama huyo binti awe dini gani, kama kazaa unalipokeaje hilo?
     
  3. J

    Jimmy19823 Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF, natumaini muko wazima.
    Mie ni kijana mvulana, ninatafuta rafiki wa kike ambaye tunaweza kuanzia hapo kimahusiano mpaka kutimiza malengo ya kuishi pamoja kimaisha.
    Msichana awe na sifa angalau zifuatazo.
    Imani: Awe mcha Mungu. God fearing lady
    Umri: miaka 22-28
    Tabia: awe mwenye tabia nzuri, mwenye heshima, mwenye haiba, smart, mwenye upendo wa kweli, mchangamfu,
    Elimu: Awe na elimu kuanzia Diploma, hata kama anasoma degree mwaka wa mwisho pia itafaa. Awe na hamu ya kujiendeleza kimasomo mbeleni
    Umbile: Mrefu wa wastani, asiwe mnene sana, awe simple.
    Location: Mimi nakaa na kufanya kazi Dodoma, awe anakaa Dodoma au mikoa ya karibu na dodoma, au awe flexible hasa katika kuja dodoma.
    Kama uko interested, nitumie details zako kwenye e-mail hii luminge82@yahoo.com au unaweza kuniPM. Nitakujibu mara moja nipatapo email au PM yako.
    Nawasilisha.
     
  4. J

    Jimmy19823 Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo binti kimsingi awe hajazaa, halafu dini ni mkiristo (mie ni RC)
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We sifa zako ziko wapi??
     
  6. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna vigezo vyovyote vya rangi kwa maana ya mweupe au mweusi? Vp kuhusu kabila?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mtaani kwenu hakuna wanaofaa au wote wamekukataa.
     
  8. J

    Jimmy19823 Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa zangu zinaendana na hizo tajwa japo juu..lakn ukitaka kujua mengi kuhusu mm unaweza kunitumia mail au kunipm
     
  9. J

    Jimmy19823 Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rangi sio isssue sana ila akiwa maji ya kunde hivi poa pia. Kabila... yale makabila yote yanayokubalika kwa tabia nzuri na heshima.
     
  10. O

    Othman Kh Rajab Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Jimmy! Mdg wng am just edge a wills to u, mke kw maana halisi ya mke kumtafuta kw style unayoitumia am sure si njia sahihi coz those c.v which you mentioned abt, it's not easy 4 a lady 2 express behavior herself! Try 2 find a wife 2 b around ur view site "physical" hii habari ya mitandaoni it's not perfectable so far.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Atakuja msubiri kwa hamu....
     
  12. G

    Grey87 Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah!hum hamna duu mwny cfa hzo,afu weng hum wameolewa wachache 2 ndo wameachika na walio achka wanavijeba vyao,na wajane ila wakuhesabu,so cdhan ka utafanikiwa,ukikosa kbsa unichk ntakuhlp
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ushazoea vya kuchinjwa vya kuwinda huwezi..nafkiri ukipost kule fcbk utapata mrejesho fasta
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Better tel'em lest 'em fal'on his shit.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    shinda humu humu JF daily bila hata kulala utampata tu.
     
  16. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh! jimmy vigezo vyote vimo dini tu tumepishana ngoja nikuchikie kwetu huku.
     
  17. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    mi nataka vigezo kama hv ila awe islamic,umri kuanzia 18-24,naishi Dar nipo moshi kwa sasa!changamka Zakiyah...niPM
     
  18. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nirushie namba dully we miaka mingapi? elimu? kazi?
     
Loading...