Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike wa kutoka naye out weekend hii-jumamosi kuamkia jumapili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KENET, Sep 12, 2012.

  1. K

    KENET JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa safarini China ndio nimerudi hapa Bongo.Niko mpweke sana natafuta msichana mrembo asiwe mnene sana umri kuanzia miaka 21-35 wa kula naye starehe weekend hii kuanzia Jumamosi tarehe 15 hadi Jumapili tarehe 16 .Msichana mwenyewe awe na elimu angalau kuanzia kidato cha nne na kuendelea.Awe anaishi hapa Dar.Aliye tayari naomba ani PM mapema tuanze mikakati ya kupanga jinsi ya kukutana.
     
  2. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mie heri nakutaki kwenye izo pm
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa hiyo one night stand inahusu nini na elimu, nenda kwa mtogole aisee
     
  4. K

    KENET JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Elimu muhimu ili nikikutana na rafiki zangu tukiwa out wasiojua kiswahili asibakie anashangaa tu.Basi ajue angalau kuongea kiingereza kidogo.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe acha kujishaua kwani sie tunataka kujua kama ulikuwa China au mabwepande ..inahu..
    Naona kama uzinzi unakunyemelea ..Ikimbie zinaa
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu kumbe mwenzetu umefika china congrats :biggrin1:
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ungesema unatafuta anayejua kiingereza au kichina basi ila co elimu. Subiri ikifika ucku upite mitaa ya sinza mpaka afrika sana utawapata tu uchague mwenyewe.
     
  8. K

    KENET JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani najisikia mpweke ndio maana nimekosa pa kuongelea upweke wangu.Nikaona mahali muhimu ni hapa JF huku mtaani kwetu sina uzoefu nako jinsi ya kumpata huyo mrembo.
     
  9. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swaga za kitambo eti NILIKUA CHINA......
     
  10. K

    KENET JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hao wa mtaani si wataki nasikia wengi ni wezi na wamewaliza sana watu kwa kuwaibia.Nataka ambaye nitamfahamu mapema na kuzoeana naye kwa njia ya kuchat kabla ya kukutana hiyo Jumamosi.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Chambo hicho utavua wengi.
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Nabii Yunus(R.A)..aliulizwa ni kitu gani ambacho kimekushangaza sana wakati wa uhai wako..akajibu ni "wakati. wakati unakwenda sana". Nakushauri hizo gharama bora uende kwa watoto yatima ukatoe msaada kwani wakati ndiyo huu.
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    eti nitamfahamu vizuri kwa kuchat!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi mtu akisema alikuwa China ndo anaongeza CV ...?:redface:
     
  15. K

    KENET JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna fungu la kusaidia na kutumia.Pesa utafute mwenyewe kwa nini usijipe raha?Wakati wa kusaidia Yatima ukifika na hilo fungu la kusaidia likiwepo watasaidiwa.
     
  16. K

    KENET JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Namshangaa na mimi huyu KING KONG III
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Yap si unajua Return ticket sina uhakika sana coz sijawahi kufika inaweza zidi 1500usd.......Inavutia warembo kuwanasa maana wataona jamaa pakee iko.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe sema unatafuta changudoa wa kuspend nae wk end. Hakuna rafiki wa siku moja. Ungekuwa Arusha ningekuelekeza.
     
  19. K

    KENET JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa,Kuchat nako kuna mvuto wake.Niliwahi chat na bint mmoja siku tulipokutana sote tukawa tumeshakuwa tayari na kilichobakia ni ku do basi.
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Uwezo wako wa kufikiri ni mdogo. Nabii Yunus(R.A)..aliulizwa ni kitu gani ambacho kimekushangaza sana wakati wa uhai wako..akajibu ni "wakati. wakati unakwenda sana".
     
Loading...