Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Rafiki Wa Kike Wa Kumjali

Discussion in 'Love Connect' started by Cool Gentleman, Jun 10, 2012.

  1. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Natafuta rafiki wa kike ambaye nitampenda na kumjali, kubadilishana mawazo, company na kusaidiana katika mambo ya maisha.

    Sifa zake:


    1. Awe na Umri usiopita miaka 40
    2. Awe na umbo zuri na sura ya kuvutia na uzuri wa asili
    3. Awe na tabia njema na asiwe na tamaa mbaya
    4. Awe ana ndoto za maendeleo na mitazamo chanya katika maisha na anayejiamini
    5. Awe na Elimu ya kuanzia ngazi ya Diploma - PhD
    6. Awe tayari kupendwa na kupendeka, kudekezwa na kudeka
    7. Awe tayari kwa uhusiano wa muda mrefu kama tutaelewana

    Sifa zangu:


    1. Umri wangu miaka kati ya 45-50
    2. Elimu yangu: Shahada ya Uzamili
    3. Kazi: Nimeajiriwa na Kujiajiri
    4. Sina mke
    5. Nina watoto wawili

    Ambaye yuko seriously tuwasiliane kwa PM au barua pepe gentleman.waukweli@gmail.com

    PM na barua pepe zote zitajibiwa 24X7 kwa walio seriously
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ayaaaaa.....nakuPM sasa hivi.....
    ila namba 3 itaniangusha....lakini tutarekebisha......
     
  3. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Preta kuwa serious jamani. Ina maana huna tabia njema na una tamaa?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    niko serious kweli na msema kweli ni mpenzi wa Mungu ujue.....
     
  5. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hebu njoo chemba kwenye PM ufunguke nijue shida iko wapi. You never know. Una hoja yoyote nyingine?
     
  6. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Oooh, cha kuongezea, naishi Dar Es Salaam.
     
  7. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cool Gentleman, umenisaidia. Tuna sifa zinazofanana na tuna tafuta vya kufanana.
    Addendum: 5. Nina mtoto mmoja:confused3:

    Mkuu ukimaliza mchakato nishtue, nami nianze
     
  8. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    MwalimuZawadi nafurahi kusikia kuwa sifa zetu zinashabihana na tunatafuta vya kufanana.

    Hongera pia kwa huyo mtoto moja. Ni vema tuhakikishe wanapata elimu bora.

    Kuhusu mchakato, sina uhakika utamalizika lini. Niko open minded la sijui kama nitapata au la. lakini pia sina haraka wala siko desparate. mambo mazuri hayataki haraka.

    Nakushauri kama unaweza uanze tu huo mchakato wako.

    Kila la heri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka kazi hapo ni namba 2,wengi wanachinika mpaka nyusi.
     
  10. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    salito ili mradi hatumii mkorogo ambao umembadilisha rangi na complexion ya ngozi yake sidhani kama ni tatizo ili mradi awe anavutia. Of course preference ni uzuri wa asili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uncle umri wenyewe umeenda halafau unasema hauko desperate, yani bado bado upo mmmh kuna utatanishi. Pili hao watoto ndani au nje ya ndoa?
     
  12. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka unaonekana uko serious, usituone kimya wadada wanatafakari maana kuna watu wameingizwa mkenge humu.
     
  13. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiko kigezo cha 2 kimenikwaza...maana nimebandika nywele na kucha
     
  14. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    MadameX maisha halisi ya maisha is not about umri, it is about quality. Utagundua unapoendelea mbele. Kuna makosa nilifanya huko nyuma na sitafanya tena. Si kila king'aacho ni dhahabu. Kigezo namba 3 ni muhimu na ndicho kinachonifanya niseme siko desparate na ndiyo maana nimezungumzia Urafiki kabla ya Uchumba au Ndoa.

    Of course watoto ni wa ndani ya Ndoa ambayo sasa ni mfu. Niko makini.

    Hivi hiyo Avatar yako? karibu sana. Dondoo namba 2 ina uzito wake nayo.
     
  15. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33

    Big Lady ni kweli niko serious. Asante. Tafakari na chukua hatua , ni vema kuwa makini. Nakuunga mkono. lakini unakaribishwa.
     
  16. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Kubandika kucha na wigi hakuharibu uhalisia wako wa mwili unless kama umejichubua. Kama una uhakika una uzuri wa umbo na sura (In a standard way), usiste tuwasiliane tu.
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Cool Gentleman, sasa wewe dini gani kama ilishawahi kuoa kuna wengine hapa huwa ni wadini tunataka kujua. Ni muhimu kujua maana fix humu ndani ni nyingi tu. Hiyo avatar is my aspiration,mwanamke mapambo kwani hujui hiyo?
     
  18. L

    Lady G JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uwiii hivi sijachelewa kweli ku apply
     
  19. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    MadameX mimi ni Mkristu. Hata hivyo vigezo vina uzito kuliko dini. Binafsi familia yangu ni mchanganyiko wa Wakristu na Waislamu na makabila zaidi ya 5, kwa hiyo isikupe shida kama na wewe si Mdini.

    I hope "Ni mapambo" na hujajichubua. Ila sifagilii too much costmetics. lol hatari lakini salama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Lady G hujachelewa. Sijapata PM wala email hata moja. Nadhani bado wengi hawjalipa uzito au vigezo vimekuwa vikali labda.

    Mwanamke kujiamini unajua?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...