Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike wa kuchat nae

Discussion in 'Love Connect' started by Mwakifuku, Mar 11, 2012.

  1. M

    Mwakifuku New Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mm n mwanaume mwenye umri wa miaka 30 natafuta mwanamke mwenye umri wa miaka 35 na kuendelea ila awe mnene mrefu na mimi nh mrefu mwembamba kama atapatkana na atakua serious antafute kupitia namba 0655477010
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Heading haiendani na contents. Wewe watacha mtu wa kuchat nae, unene na umri unahusu vipi?
     
  3. J

    Jsalum New Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha
     
  4. e

    emmi Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jitahidi utapata
     
Loading...