Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike kwa uhusiano wa siri

Discussion in 'Love Connect' started by Bmsegeju, Jan 25, 2012.

  1. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mwanamke ambaye tutakuwa na uhusino wa siri. awe na umri kuanzia miaka 20-45. mwembamba au mnene. lakini ambaye anajiheshimu na kuheshimu uamuzi wangu wa
    kufanya uhusiano wa siri na si vinginevyo, kwa anayeishi DSM ni vizuri zaidi. kwa aliye serious tuwasiline kwenye PM kisha tuona namna ya kukutana.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mtafute Golden Mpolee.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana yaani umejisajiri tu ili utafute uhusiano wa siri

    Kwa nn??????????????????????????????????????????
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uhusiano wa siri ndiyo uhusiano gani huo???? Hebu tudadavulie tafadhali.
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    ... anayejiheshimu, uhusiano wa siri... :A S-coffee:
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Utakuwa tu umeoa unatafuta ndogo ndogo ili nyumba kubwa isijue, hehehe usijelia hapa kuna watu wanajua kuchuna ikiingia na gear hiyo.

    By the way nimependa hiyo anjiheshima na uhusiano wa siri lol
     
  7. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uhusiano wa siri.....mh!!!!
     
  8. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Yeah, nimesema anayejiheshimu na uhusiano wa siri, ni kweli kama ulivyohisi. maana nyingine
    natafuta amani ya moyo.
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anayejiheshimu hutampata .Ondoa hiyo sifa wewe jamaa kama kweli upo seriouz...
     
  10. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani niko sawa. Uhusiano wa siri sio kitu kigeni masikioni na machoni kwako. Kwa ufafanuzi ni kwamba
    mtu nitakae anzisha naye uhusiano wa aina hii, sivujishe uhusiano wetu kwa mtu wa tatu baada ya mm na yy.
     
  11. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona wanikatisha tamaa?, mm bado nadhani nitampata mmoja mwenye wazo kama langu.
     
  12. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa Digna, ni wapi hujanielewa juu ya uhusiano wa siri? na kujiheshimu maana ni kuwa smart kwenye mahusiano
    unless unahitaji ufafanuzi zaidi nijulishe.
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    All the best! mimi kuna dada mmoja anatafuta mtu wa kuwa naye kwenye mahusiano ya siri, siyo member wa JF, nikimwambia tayari nitakuwa nimeshakuwa mtu wa 3 kujua uhusiano wenu kitu ambacho hukitaki!!
     
  14. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah, hiyo haijakaa njema. si umeona?
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hii tabia yako sio nzuri unataka uhusiano wa siri una ngwengwe au, yaani unataka usijulikane una nia gani na huyo binti utakayempata, mi ninawasiwasi usije ukawa muuaji
     
  16. Bmsegeju

    Bmsegeju Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu naona umenisoma vibaya, wala sina ngwengwe kama unavyodhani. mtu atakayekuwa tayari nitakwenda naye hospital kupima ili kumhakikishia usalama na mm nihakikishe usalama wangu.
    naomba nieleweke jamani!!!
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uhusiano wa siri ili mfiche nini?
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmmh wadada wa JF ni wanaojiheshimu....hawahusudishi mambo ya infidelity....katafute huko huko mitaani!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Budha aliwaambia disciples wake kwamba wanaweza kufanya secret sex kama wanataka. Wale disciples wakamwambia ;''Secret sex is not sex at all.''
    The Budhas are not entirely celibate. Sex takes up 1/16,000 of their entire existence.
     
  20. d

    davina Senior Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umepata
     
Loading...