Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike kutoka Tanga.

Discussion in 'Love Connect' started by sekibwando1, Apr 20, 2012.

  1. s

    sekibwando1 Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninahitaji rafiki wa kike aliye mstaarabu umri kati ya miaka 18 hd 25,dini na kabila sio kikwazo ila awe mtu asiyjichubua au kutumia vipodozi hatarishi. mtu ambaye sio tegemezi na anayejituma elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea, aliye tayari plz contact jpet25@hotmail.com
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Na wewe msambaa wa wapi na sifa zake zengine tunataka tuzijue
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    amevutiwa na sifa za mabinti wa kitanga, waweza kula kungu weye????????????????
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huyu siyo msambaa ila amevutiwa na sifa, sifa nyingine
    awe mkata kiuno speed 360m/s
    awe mjuzi wa kula kungu
    awe hodari wa kumbeba mume mgongoni kupeleka bafuni
    awe anajua kuutumia kama.............. na kuusafisha
    aweanajua mapish mchele kg1 nazi 6, na mpishi mahiri wa supu ya pweza na ngiri, pamoja na papa
    awe mjuzi wa kuunga maji ya kuoga ...............................
    nyingine ongezea
     
  5. s

    sekibwando1 Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifa muhimu ni hizo tu jamani,km kn nyingine ni za kawaida tu,mm si msambaa ni mbondei wa Bonde,yeyote aliyevutiwa nami ajitokeze....
     
  6. K

    KISWAHILI Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataka mbuzi wa tanga weye?watafute wa kisosora au mwamboni
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyo ataka wa msambweni naona.
     
Loading...