Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike awe wangu mpaka ndoa.

Discussion in 'Love Connect' started by chriss brown, Nov 11, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu jf!mimi ni kijana wa miaka 29.natafuta rafiki wa kike wa kuwa karibu na mimi,mpaka 2funge ndoa.nafanya kazi..Mwenye sifa zifuatazo tuwasiliane kupitia jonathan@gmail.com


    1.Mzuri.
    2.Tabia nzuri,staki mkorofi.
    3.Figure namba nane,naturally,staki ya mchina.ukija naya mchina ntakugudua.
    4.Elimu at least diploma or degree,awe mfanyakazi,au awe na miradi.
    5.Anipende
    6.Awe na rangi ya kuvutia.
    7.Awe tayari kupima H.I.V.
    8.Awe tayari kuolewa,staki anaesitasita.
    8.Awe na macho mazuri,hapa namaanisha"macho ya kurembua"Staki mwenye macho makavu.
    9.Awe na uso mzuri,wakitoto,nikimaanisha -*babyface*..Staki mkomavu.
    10.Awe tayari kunizalia mtoto kabla ya ndoa,namaanisha,kabla ya ndoa au atakuwa na mzigo tayari kwa tumbo kabla ya ndoa.
    11.Awe tayari kwenda kutembelea mbuga za wanyama kila wikiendi.
    12.Asiwe mpenda ATM,Vocha etc,Ntakupa nikiamua.Ukiniomba nakuacha.
    13.Umri kuanzia miaka 22-28.


    KARIBUNI SANA WAREMBO,NAPENDA WAZURI ZAIDI,WENYE MVUTO NA TABIA NZURI.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    theetehethet!!!hiyo ya 12 imenifurahisha!!! mchakato mwema!!!
     
  3. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimekukubali we kichwa! kila la heri bob.na umuombe Mungu kwelikweli coz wenye hayo uyatakayo wapendwa na wengi. so, ukimpata jitahidi kumpa anayotaka kwa uwezo wako lasivyo utaachwa kweupeee!! jua lawaka!! hadi vocha usiombwe we kabila gani? au unataka amwombe nani?
     
  4. N

    Nothing4good Senior Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh! Masharti magumu,
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    teh teh teh dah Jf bana
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah,haya bwana!
    Ila hayo masharti mkuu,
    Sina uhakika km kuna binadamu aliyekamilika kihivyo!!
    Ungeweka nawe sifa zako pia ww una umbo lipi,ubaby face wako,tabia yako,macho yako,rangi yako na elimu yako, km unavyotaka kwa wenzio.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nna vigezo vyote ulivyotaja, ila nishaolewa. Pole
     
Loading...