Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike anayeishi arusha

Discussion in 'Love Connect' started by ndauka, Jun 22, 2012.

  1. n

    ndauka Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umri 18-25, kwa yeyote yule ambaye yuko tayari tuwasiliane
    throungh e-mail ndaukab@gmail.com for more information.
    Only 4 those who are serious, for jokes wewe pita tu usilete
    usumbufu
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    haya bana....kama ushasema nasumbua....poa....napita....
     
  3. n

    ndauka Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesema wanaoleta utani ni wasumbufu, kama na wewe ni mmja wao
    wanaoleta utani wewe pita tu
     
Loading...