Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kawaida wa kike yaani bestfriend

Discussion in 'Love Connect' started by adamjumakin, May 7, 2012.

  1. a

    adamjumakin Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta rafiki wa kawaida wa kike mwenye umri kati ya miaka 24-29,dini haijalishi,awe intellectual yaani mwana elimu:aweza kuwa amehitimu masomo au bado yupo masomoni,ila elimu isiwe chini ya form six.Pia awe ni mwenye mawazo chanya na si mawazo mgando.
     
  2. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Asante kwa tangazo kaka, hope tutatuma maombi
     
  3. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mbona umewahi kujitetea yaonekana wengine huwa wana...........................
     
  4. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    friends with benefits
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Aina ya Rafiki unayemuhitaji kihalisia huwa anapatikana automatically na si kwa mabango kama haya.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    funga thread......mimi nimekidhi mpaka nimepitiliza.....
    au tuingie PM....nyuki wengi barazani hapa....
     
  7. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Fuata nyuki ule asali mwanawane!.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    ndio hivyo....si unajua malkia wa nyuki anavyokutana na mwanababa wa nyuki eeh......
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hivi wakikutana inakuwaje...kwani sisi wengine akili yetu nyembamba, haijajua methali!.
     
Loading...