Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Rafiki, sibagui rangi, dini wala kabila. PO BOX 11317 ARUSHA. Mnakumbuka enzi hizo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pat Gucci, Jun 14, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaman utaftaji wa marafiki ulikua kwenye magazeti tu, sio cku hizi kwenye maFacebook, twitter etc.Hiyo ilikua miaka ya 9O mwishoni wakati huo nlikua mdogo. Kulikua na Mjomba angu alitoa address zake kwa gazeti(jina la gazeti ckumbuki) na kipindi hiyo kulikua hamna cha kuweka namba zako simu wala cha Email sababu hizo mambo zilikua hazijaingia Bongo, kwa hiyo kila cku anapga safari kwenda Posta Office kuangalia barua kama kuna mtu kajitokeza ili wawe marafiki, ila sa hivi ukimuuliza anasema udwanzi! teh! teh! teh! TAIFA LIMEPIGA HATUA...
     
  2. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ile pia ilikua ni "Hatua" .
    Nakumbuka mimi nlikua nawatafuta jamaa wa nje ya Nchi.
    Teh teh teh!.
     
  3. P

    Pat Gucci Senior Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    enhe? ulikua unawapata?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    na enzi za rafiki wa kalamu (penpal) my bro alikuwa na rafiki wa kalamu mjerumani bro alimtumia vinyago yeye akamletea bro kamera ya picha wakati ule picha zake kubwa zikiitwa 110 halafu black and white. basi bana nikiwa form two mwalimu wetu wa english akatuletea mabarua kibao ya penpal akatugawia mimi nikapata ya mmarekani flani hivi sehemu ya barua nayokumbuka aliandika yeye ni sophomore at Tuolumne University US kwenye hobby anapendelea Heavy metal music bwana weee hapo nikapagawa na u form two wangu wakati ule akina MC HAMMER, naughty by nature, ll cool j, saltn peppa, NWA, RUN DMC wanatamba kinoma nikajua ngoma zao hizo ndo heavy metal music. kwanza nikaandika apart from skul part time nafanya u dj kwenye club nahisi nilipo haribu zaidi ni pale niliposema kwamba i also like heavy metal music, the likes of mc hammer ll cool j yaani sikupata jibu hadi leo jamaa aliona longolongo hiii
     
Loading...