Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Rafiki, Mchumba.

Discussion in 'Love Connect' started by Idimi, Dec 19, 2007.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Natafuta rafiki wa kike (girlfriend) wa kubadilishana naye fikra na uzoefu wa mambo mbalimbali.

    Wasifu Wangu

    * Mfupi kiasi, 5'5 ft, Maji ya kunde
    * Umri,miaka 28
    * Ni mkristo
    * Nina kazi
    * Napendelea kucheza mpira wa miguu, kucheza pool table, kuogelea, kuendesha baiskeli, kufanya kazi kwa bidii, kusafiri, kusikiliza na/au kuandaa/kutengeneza muziki. Napenda pia mara chache chache kwenda baharini kupunga upepo.
    * Ni mcheshi
    * Napenda kujifunza mambo mapya
    * Nashaurika katika mambo yenye mantiki.
    * Makazi: Dar es Salaam

    Ningependelea kupata rafiki mwenye sifa hizi

    * Awe na umri usiozidi miaka 30
    * Mrefu wa wastani
    * Awe mweupe kiasi, (sio weupe wa mkorogo)
    * Mnene wa wastani ama mwembamba
    * Elimu, angalau kidato cha sita
    * Awe mcheshi na mwepesi kujifunza
    * Sibagui rangi ya mtu (kwa maana ya Uhindi, Uarabu, Uzungu, Uafrika ama Uchotara)

    Mwenye sifa mwafaka anitumie PM kwa kujiamini kabisa, nitajibu bila kusita.
    Nashukuru!

    Mkuu Idimi
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Dec 19, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    duh.. mbona wengine ushawabagua?
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwiiii!
    Nilijua akina bonge watalalamika tu,
    hahahahhhh!
    Ni kweli mkuu, ila sina nia mbaya kamwe!
     
  4. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inaweza kuwa bahati yako mkuu Idimi, nakutakia kila la heri.
     
  5. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzee naona unaweka mitego hapo mwanangu ila usihofu utawanasa tuu. Kama ni rafiki wa kushauriana naye pia wakubwa zaidi ya 30yrs wanaweza kukupa constructive ideas bila shaka. Au sio ushauri wa kawaida? Nakutakia kila la kheri mwana.
     
  6. N

    Nanguka W New Member

    #6
    Dec 20, 2007
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NATAFUTA RAFIKI WAKIUME AWE ANATOKEA MWANZA AWE NA UMRI WA MIAKA 30 ANA ADIA YA BIASHARA KTK MKOA WA MWANZA TWASILIANE erasto02@yahoo.com
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Nashukuru sana mkuu, tuombe uzima, huenda nikafanikiwa!
    Inawezekana Jf hapajafikiwa na watu ninaowataka, sijapata Pm mpaka sasa.
    Naendelea kuvuta subira!
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    "Awe anatokea Mwanza"
    Kwa kigezo hiki tu, basi mie nishafeli tayari.
    Hapa Jf wapo wanaotokea Mwanza, utawapata tu.
    Ila hilo jina ktk email nalitilia shaka, "Erasto"?
    Nakutakia kila la kheri!
     
    Last edited: Aug 13, 2009
  9. K

    Kasana JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2007
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Idimi,
    ni katika kutafuta ufafanuzi, 'awe mwepesi wa kujifunza'? au awe na 'experience'? ili uweze kujifunza?

    kila la heri kaitka kutafutab 'girl friend'
    subira yavuta heri
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kasana,
    Najua mhusika atakuwa na ujuzi fulani wa jambo fulani ambalo huenda jambo hilo silijui,na hatakuwa na ujuzi wa jambo jingine ambalo mie nina ujuzi nalo, kwani hakuna mtu "Asiye na kitu" kamwe! Hali kadhalika hakuna aliye na kila kitu. Ndipo hapo inakuja pointi ya yeye kuwa "Mwepesi" kupokea yangu niliyonayo, kama mimi nilivyojiweka tayari kupokea toka kwake yale ambayo sinayo.

    Tuombeane kheri mkuu!
    Bila shaka nitampata
     
  11. F

    FELISTER kulwijira Member

    #11
    Dec 23, 2007
    Joined: Mar 11, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Bw.Idimi mimi sijaelewa kwani ni kujifunza tu au kuna issue nyingine kwani nimeona umeweka mpaka suala loa urefu nk.na kama ni suala la kujifunza unaweza kujifunza kwa mtu yeyote yule hata kwa mtoto mdogo any way endelea kuvuta subira tapatikana tu, kila la kheri
     
  12. M

    Mtu JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2007
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenipata dada,vigezo vyako nimefiti.
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hongera mtu kwa "kumpata" wako wa moyo.
    Hope utafurahia, changamkia email hiyo.
    Kila la kheri.
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Wala usikonde Felister, kuna vigezo vingine ni "negotiable", kwa hiyo kuna watu wengine wanaweza kujitokeza na kuwa na asilimia nyingi ya vigezo ninavyotaka lakini wakakosa baadhi yake, kwa hiyo tunaweza ku "iron out" bila shida.
    Nadhani nitampata mhusika, naendelea kuvuta subira.
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2007
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    vipi ukipata aliyebobea kila eneo utamkubali? usije kushangaa wewe ni kupokea tuuuuu.utapata tu,weee tulia
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii kali.
    Haiyumkini kumpata aliye kamili kila idara, ingawa huenda ikatokea. Anyway, nitamkubali tu.
    Still searching.
     
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    IDIMI

    Ungeshapata tunaogopa vigezo
     
  18. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani IDIMI wewe ni mvulana unatafuta rafiki wa kike au? maana kuna mtu anataka kueusha ndoano ila anashindwa kukusoma vizuri,

    Duh huu kweli ni mtego mzuri, vuta subira ndugu yangu anaweza akatokea mtu akakuonea huruma, ukiona kimya basi punguza badhi ya vigezo kama umri na vinginevyo
     
  19. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nanguka W, jina la email ni 'erasto' mbona la kiume?
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hata mie nilishangaa jina hilo, nikadhani ni la u bin wa huyo binti, lakini ndio dunia hiyo.
     
Loading...