Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki bora kabisa wa kike baada ya mtu nlomthamini kuamua tuachane bila sababu

Discussion in 'Love Connect' started by kido madini, Oct 13, 2012.

  1. k

    kido madini Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 25
    jamani wana jamii, mimi ni kijana wa miaka 21,ni mwanafunzi wa diploma ya sheria ,nlikua na rafiki angu wa kike nlompenda kwa dhati kabisa lakini ikatokea bila sababu judy akaamua tuachane na hivi sasa imepita miezi minne tangu tuachane,nlikua nukimvumilia labda anweza kubadilika na kurudi nyuma kwani ni mahusiano yetu ni tangu 2009 mpaka mezi wa sita mwaka huu,hivyo nahitaji mtu mpya nkae fahamiana nae kwanza kwanza,mie nipo dar es salaam maeneo ya airport
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haukumpenda Dada Wa Watu,Mwanaume Hakubali Kirahisi Kuachwa Namna Hiyo!
    Alafu Eti Unaachwa Bila Kujua Sababu!??
    OK!!Je,Umefanya Juhudi Zozote Kwa Miezi Hyo Kuonesha Ujali Wa Kurudisha Penzi(Kubembeleza)?

    Ni Vema Kwa Mda Huu Ukajitathmini Mapungufu Yako Kwanza,Kwani Unaweza Ukampata Mwingine Naye Akatoka Nduki Vilevile!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    jitathmini......
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna jambo linalotokea bila sababu mdogo wangu....! Lazima kuna sababu ya yeye kukubwaga, fatilia uijue inaweza kukusaidia ukajirekebisha kwenye hayo mahusiano yako mapya unayotaka kuyaanzisha..! Kila la heri..!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    sasa miaka 21 unahaha nini?

    Hata maisha bado hujayaanza, mbona eapoti kuna watoto wengi wazuri tu.

    Sasa mie nikikutaka utafanyaje?? Nina miaka 51.
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Lol!
    Mhwe!
     
  7. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    soma kwanza acha upuuzi,
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe nakuhakikishia utadisco usipo angalia wengine wakiachw hufurahia wewe unalia lia
    Join Date : 13th October 2012
    yaani kilichokuleta huku ni mchumba tuu!!!!!!!!!!!!!!!!aibu
     
  9. s

    smartman Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kijana mshika mawili moja humponyoka
     
Loading...