Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki awe kama ndugu yangu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Egyps-women, Apr 19, 2011.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumsifu yesu kristo sisters and brothers
    Natafuta rafiki wa kawaida kabisa sio mpenzi cause am committed already
    Wa kiume wa kike..very grown up ambaye nategemea tutasaidiana katika ushauri maisha na mambo mbali mbali ,asiwe na mambo ya kitoto awe serious na maisha {na maanisha awe na misimamo thabiti} kuna watu wanakuwa lakini akili haikuwi ,
    Wa kiume awe kama Broda aniheshimu nimuheshimu,wa kike awe ni kama dada mdogo wangu wa ukweli
    Mungu awalinde katika pasaka hii- anayeenenda katika misingi iliyonyooka
    EW
    NB : walioomba niongeze baadhi ya vipengele kwenye Post yangu lakini naamini hata kama huna elimu ama unayo unahitaji rafiki
    Nina Degree moja , Ninafanya business ,ni mkristo lakini haisumbui rafiki hata akiwa muislam mradi yule atakeyofunguliwa moyoni kama rafiki mwema na wa kweli ...nimefunga kwaresma tuendelee kuombeana
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nyekundu ungetoa na mfano kabisa coz sijakuelewa hapo kuwa hayo mambo ni yapi?
    na mimi nipo tayari kama upo commited kwa YESU only ila kama you mean kuwa upo comited kwa binadamu mwenzako basi , Tchao bibie
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    My dear thanks for Easter wishes, wishing you the same.

    Marafiki wako wengi sana na wengi watataka kuwa rafiki yako ila jaribu kufuatilia wakoje maana marafiki huwa wajuzi kuharibu sehemu yenye amani na upendo, take care.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je,
    Wakiume mtatambulishana mpaka sehemu iliyoku-commite?
    Uhuru je utakuwaje?
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila shida ,na ndio maaana nikasema atakuwa kama kaka na dada au mdogo...Amen
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Umenipata rafiki maana mambo yangu ni ya kikubwa, maongezi yetu yatakua ya kikubwa na hata maombi yangu yatakuwa yanahusu mambo ya kikubwa tu.
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimegundua hamna sehemu uliyoandika umri, mm sijui sasa kama ni mdogo au ni broda.............
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nipo tayari kuwa rafiki yako na nina sifa ulizotaja hapo juu, tuwasiliane tafadhali.
     
  9. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa mawaidha yako Lily Flower well noted
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    You are welcome dear.
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    am here for u..lol
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    To me marafiki wengi ni wanafiki,Mungu awe ndio rafiki na mshauri wako wa kwanza,wamtumainio bwana ni kama mlima sayuni........,unakaka,dada,mama,baba,watoto,mume?hao ndio marafiki zako wa kwanza kibinadam hawa ndio hasa wanapaswa kuwa marafiki zako wa zati,sawa kuna wengine wanapatana sana na rafiki kuliko ndugu lkn mwisho wa siku east or west?home is the best,cc wengine tupo tupo tu tunaweza kukupa ushauri pale utapohitaji lkn kuwa makini nasi maana afiki mkia wa fisi.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Marafiki! Kumbuka kuna watu na viatu duniani
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Kila la heri katika utafutaji wako...
    Wengine sie tulisha tendwa na ubest hatuna hamu
    I cant even remember the last time nilim-consider mtu rafiki
    especially wadada...mmmh! tewali!!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nakushauri tafuta kisirisiri bila ya rafiki kujua.Jinsi ya kutafuta ni wewe kuanzisha mawasiliano ya kawaida kabisa kama vile kuchati humu jf hata pm.Usitangaze nia yako ya urafiki mapaka umchunguze tabia yake (muda unategemea sana na jinsi mnavowasiliana).Then ukimfahamu kiasi fulani endelea ku-develop mahusiano na unaweza mwambia(japo mara nyingi urafiki kama unaotaka wewe huwa unakuja automaticaly bila kueleza).
    Muhimu: Unapoendelea na kumchunguza huyo rafiki endelea kumwomba Mungu,kuwa kama hafai amuondoe mbali na wewe ,lakn kama anafaa Azidi kuwafungulia milango zaidi.
    mwisho,MARAFIKI wa kweli na wadhati bado wapo hapa duniani ila ni kazi kuwapata.
    Mbarikiwe na Bwana.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    jibu post no: 2 basiiii
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hayo masharti magumu mno bana hebu legeza kidogo bana EW................
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    JF raha sana, yaani hapa watu wanapinga tu oooh marafiki wabaya mara marafki wanafiki, ukiangalia profile zao wamejaza marafiki kibao yaani nashindwa kuelewa hapa!:sleepy::sleepy:
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nipo tayari kuwa rafiki wako wa damu kabisa.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole naona shostito alikuzunguka mbuyu.
     
Loading...