Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki ambaye yupo serious na ambaye ni mpole na asiyekuwa mkali

Discussion in 'Love Connect' started by jozzb, Oct 23, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jina Langu: Tina
    Jinsia yangu: mwanamke
    Umri wangu: kati ya miaka 32 - 36
    Natafuta: rafiki wa kiume kwa ajili ya long term relationship
    Umri wake: uwe miaka kati ya 33 - 37
    Jinsia ya rafiki: awe mwanaume
    Nchi ninayoishi: Nipo Europe

    Nch anayoishi: awe anaishi pia nje ya Tanzania
    Umbo langu: wastani
    Muonekano wangu: wastani
    Oa/Olewa (mimi): sijawahi kuolewa
    Oa/Olewa (yeye): awe hajawahi kuoa, asiye na mke wala mchumba
    Mtoto (mimi): sina mtoto
    Mtoto (yeye): asiwe na watoto
    Dini yangu: mkristo
    Dini yake: pia awe mkristo
    Sigara (mimi): sivuti
    Sigara (yeye): asivute
    Pombe (mimi): situmii pombe
    Pombe (yeye): asiwe anakunywa pombe au awe anakunywa kidogo ila asiwe mlevi
    E-mail yangu: tinakambi@yahoo.com
    Simu: nitampatia baada ya kufahamiana

    Maelezo zaidi: Natafuta rafiki ambaye ni mpole, asiyekuwa mkali, mcheshi,

    mstaarabu, ambaye yupo serious na ambaye anaishi nje ya Tanzania. Pia Mungu
    akijalia tufike mbali kwenye ndoa na awe tayari kupima ukimwi.

    kama unatafuta mchumba ama rafiki,tafadhari tembelea kwa kubofya hapo chini:

    <<NATAFUTA MCHUMBA MWAMINIFU>>
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,194
    Trophy Points: 280
    Good luck
     
  3. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,595
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    Tulioko bongo ndo umekula kwetu??
     
  4. j

    jozzb Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna wabongo wengi sana pia.jaribu kutembelea
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo ce under 30 ndo imekula kwe2?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    32 mpaka 36 bado hajaolewa mpaka leo???.. Wala hana mchumba??? Hiyo ni kali..

    Kila la kheri!..
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa, 32 -37 hana mtoto, hajaoa na hana mchumba! Nadhani anatafuta kupigwa fix na mafisi maji. Je kabila awe kabila gani, elimu yake pia aanzie wapi?
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii ni love connect au ni tangazo la Blog..?

    Hivi kuna umuhimu gani wa kuweka hii link au huko ndio nitamjua Tina vizuri...,:(

    Kama ni issue ya matangazo ya Blog kuna forum ya matangazo madogo madogo weka bandiko pale
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    umesahau na dini.
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii imekaaje?! Ni tangazo la site ya malovee au unasaka mchumba?!
    Kama ni mchumba, kwa sasa baadhi ya vigezo nimeangukia pua! Mfano hicho cha umri itabidi niongeze bidii! Na hicho cha nje ya bongo niko nusu sababu niko Misrata na mwezi ujao nitatembelea Kismayu. Si afadhali ningekuwa bongo kabisa! Kwa hiyo nikutakie kila la heri na nikuage kama ifuatavyo.......
     
  11. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuh¬° mi mwnyw nakuunga mkono uko right kabisa coz mpendwa hapo kabugi ctape kwnz umri tu nkikwazo.
     
  12. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila tucmkatishe tamaa mi nakushauri ukomae kwny facebk labda utaja bahatisha,mi nakutakia kila la kheri
     
  13. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu we mtanzania mwen
    zangu nakutakia kila la kheri ungekuwa umetoka nchi nyingine ningekupa pole coz umechelewa.
     
  14. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukimpata usisahau kutuarifu mpendwa au wapenda uende kimya kimya ki jay mo?
     
  15. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi niwahapahapa cpo nje ya nchi hivyo mi nkama mtazamaji, wewe ndo mchezaji uwanja ni wako uko free kabisa.iz g.w.m frm tabata bima in dsm
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Umenipata nipo ILLINOIS,CHICAGO, Kitongoji cha NAPERVILLE ur warmly welcome dia
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    hahaaa tbt bima ni kitaa kwangu huko nikiwa Tz, mimi home ni karibu na kanisa la kristo mfalme parokia ya tbt
     
  18. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko tbt pand zp? kwanza umemsoma mpendwa wetu? ss wazawa imekula kwetu.
     
  19. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema uko karb na swiz pub au nmekosea?
     
  20. Gabrielmkumbo

    Gabrielmkumbo Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema uko karb na swiz pub au nmekosea?
     
Loading...