Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta premio, isiwe na engine ya d4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Sep 2, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau heading inajieleza, natafuta gari aina ya Premio, engine isiwe D4. offer yangu ni 6 million, lakini gari iwe nzuri na bora. mawasiliano ni o784419o3o
     
  2. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina premio 1.6cc ya mwaka 2002. kama upo serious ni PM. ila niweke wazi si kwa 6M. nimeitumia Tanzania kwa miezi 3 tu nikiwa likizo. Na toka hapo ipo tu hakuna mtu anaitumia. kama upo serious na unaweza kwenda juu ya 6m tuwasiliane
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Weka wazi bei yako usifikiri unawasiliana na mtu mmoja tu kuna wengine wanaweza kujitokeza....kumbuka mficha uchi hazai ati.
     
Loading...