Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta plot ya kujenga.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lily, Feb 3, 2011.

  1. l

    lily JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANA JF NATAFUTA PLOT YA KUNUNUA(KUJANGA KAJUMBA) IWE MAENEO YA MBWENI, BOKO, UPANDE WA BAHARINI BUT HATA LAKINI KUSIWE KABISA NA BAHARINI YAANI PAWE TU NA VIEW YA BAHARI HATA KAMA NIKIWEKA HAPO KAGOROFA NIWE NA KAVIEW KIDOGO. KIWE NA TITLE DEED! 1500 HADI 1900 Sq meter. uwezo wangu ni milion 20 tu. asanteni sana
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,415
    Trophy Points: 280
    Mil. 20!, labda pwani ya Lindi. Unajua kuna mtu alisema humu JF kuwa gharama ya nyumba/ardhi DSM inaweza kuwa kubwa kuliko hata New York-USA.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Milioni ishirini na maeneo unayoyazungumza tena yawe na hati, mbona ndogo hiyo mama/baba

    Tanzania sasa imebadilika, Kuitafuta hiyo 20m, mpaka jasho la damu litakutoka lakini matumizi yake duhh

    Hebu cheki na huyu bwana KITOMAI, 0755312233, YEYE ANASHUGHULIKA SANA NA HAYO MAMBO NA ANA VIWANJA VYA HUKO UNAKOKUULIZIA
     
  4. l

    lily JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wanaonunua ni akina nani kama sio watz. anyway nishapta mbweni JKT milion 25. asante
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    achana na huko njoo kibada pembezoni mwa jiji la kigamboni
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo jiji linaanza kujengwa lini?
     
  7. l

    lily JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no thanks to kigamboni
     
  8. l

    lily JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mili 20 wewe unayo?
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Du watu wana hela,ebu someni signature yangu pengine inaweza saidia
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mil 20!!

    acha utani,

    nenda pale ardhi toa mil 2 utapatiwa kiwanja maeneo hayo.

    usiseme nilikutuma
     
  11. M

    McAlly New Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza kukukatia eneo langu pale Ubungo Msewe ili uwe haphapa jijini (1000square metre) TShs. 40,000,000/=
     
Loading...