Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta pikipiki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kasungura, Jul 31, 2009.

  1. K

    Kasungura Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamvi naomba kama kuna mtu anajua mahali ambapo naweza kupata pikipiki kwa bei isiyozidi laki nane ( 800,000) hapo dar. Sanlag cc125 hadi cc150, Cargo type.Hapo Dar
    taarifa zenu zitanisaidia sana.
    Hata Zanzibar siyo mbaya ilimradi nikijumlisha gharama zote za kuileta bei isiwe kubwa.
    Taarifa zenu ni muhimu sana kwangu wakuu.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah Mkuu mi nakushauri endelea kuzichanga ununue kitu kipya na cha uhakika Pikipiki ya India nunua Bajaj ukitaka Mchina ya laki 8 jamaa angu anayo lakini imesha choka wewe utatumia miezi kama 3 hivi itakuwa imekufia sasa utaamua wewe kama unataka ukae nayo mpaka ife ili watoto wako wakikua wajua baba nae alikuwa na pikipiki ni wewe tu mkuu.
     
Loading...