Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Photographer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ZionTZ, Aug 18, 2011.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wakuu heshima zenu,


    natafuta kijana mwenye umri kati ya miaka 15-25 ambae atafanya kazi kwenye photo studio yangu, awe anajua kupiga picha nzuri kwa kutumia profesional cameraz, awe na ujuzi wa computer, awe anajua kufanya editing kwa kutumia photo editor yoyote(adobe photoshop au macromedia fireworks au nyingine yoyote).

    ujuzi wa kutumia kodak photo kiosk ni added advantage

    ni PM au nipigie kwa: 0713 400 763

    karibuni.
     
Loading...