Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta photocopy machine

Discussion in 'Matangazo madogo' started by oxlade, Jul 29, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jamani yeyote ambaye anauza au anakojua zinapatikana photocopy mashne used kwa bei rahsi aniambie. Inahtajika haraka sana
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bei rahisi sh ngapi? unataka photocopier aina gani?
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu nenda Uwanja wa Maonyesho wa Sabasaba. Utapata za kila aina. Za kati TZS 1.5 M. Heavy Duty 2.5M.

    Mpya Medium TZS 2.5 M.

    Goodluck!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu usije ukajaribu kununua mashine ya photocopy USED. Utajuta.
    Jipange ununue mpya kabisa ambazo bei zake ni hizo alizotaja mdau Superman .
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Zipo used nzuri tu mkuu, ni suala la kuwa makini tu ktk selection au kumtumia fundi mzoefu na mwaminifu aliyeweza ku-collude na muuzaji
     
  6. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    thx wadau kwa ushauri.
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Oxlade mpigie huyu jamaa anazo used imported from Europe. 0784658999 au 0756781951
     
  8. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii mpya ya TZS 2.5M naweza ipata wapi? ni pale pale sabasaba au kwingine?
    Asante
     
  9. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mpigie jamaa anayo kibao used ameyatoa ujerumani makubwa kwa madogo 0759739599
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu usitishwe na upya. Ofisini kwetu tulinunua photocopy mpya kwa milioni 7 haikumaliza hata mwaka ikawa na matatizo lundo. Kwa kifupi vitu vingi tunavyouziwa TZ vikiwa vipya ubora wake ni wa mashaka. Unaweza kupata used from Europe kwa 1.5 milioni na ikawa bora kuliko hiyo mpya ya 2.5 mil.
     
  11. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 80
    Jamani, photocopy ziko za bei kuanzia dola mia mpaka elfu ishirini na tano, na ni za aina nyingi. Mimi kwangu nina photocopy mashine ya dola mia ishirini, kazini kwetu kuna copier ya dola elfu kumi na nane, sasa mtu ukisema unataka copier ya bei rahisi, do you mean ya kinyumbani nyumbani au iliyokaa kikazi zaidi?

    halafu Wabongo bado hatujui kutumia mtandao kwa kweli, kwa nini usiingie kwenye google ukabandika mwenyewe picha hapa za dizaini ya copy unayotaka halafu tukapata idea ya huyu mtu anataka copier kabila gani?
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe mkuu. Maana watu tumebaki kumwelekeza tu awasiliane na nani na kumtajia bei bila kujua aina ya photocopy anayoihitaji. Hata mimi nimenunua printer Ulaya ambayo pia ni scanner na ni photocopy mashine kwa USD 90 tu tena ikiwa na wino ndani kwa matumizi yangu ya nyumbani. Kwahiyo akitajiwa bei ya mil. 2.5 hajuwi hata hiyo photocopy inafananaje.
     
  13. 1

    19don JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nenda canon city kama upo dar utapata kwa bei nzuri na nafuu
     
  14. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kweli thanks kwa jamii forum and all users. Nlikua napata tabu wapi naweza kupata hyo mashne pia. Ila nw i thnk i hv a clue kwa hao cano city. Thankx 19don
     
  15. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i have them used from europe call me
    0713656256
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo Mukulu Ndibalema umedanganya. Ukweli ni kwamba photocopy mashine used zipo nzuri tu tena zinadumu sana, inategemea umezipata wapi. Alafu ujue kuwa baadhi ya photocopy zinazoitwa mpya bongo ni feki. Ukitafuta genuine photocopy mashine kutoka Canon hakuna copier ya chini ya Tsh 3M. Huyo anayeuza Tanzania kwa mpya Tsh 2.5M Canon ameitoa wapi na amelipa ushuru kiasi gani. Watu wanauza hapa bongo Canon 2318 kwa 2.5M wakati canon distributors wauza copier chini ya hiyo kwa 3M.
    Copiers used nzuri zipo tu, ukitaka nikupe knowledge zaidi juu ya copiers ni PM
     
  17. 1

    19don JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na mimi nikusaidie canon city (univesal communication solutions (T) ltd, ndio dealer wa canon product kwa tanzania bei wanayouza ni manufacture price na kuhusu kodi machine zote ambazo ni mult function hazilipiwi kodi
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kagalala sijui una la kuongezea?
     
  19. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Photocopy ya aina gani, size gani na yenye operations gani? Bei rahisi kwako ni shs. ngapi?
     
Loading...