Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta PC ya kununua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba Matatizo, May 9, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habar wana JF.Natafutat PC ya kununua.Iwe na 40gb HDD,ram 512.Pesa niliyonayo ni shilini laki mbili!
     
  2. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna sehemu wanauza PC kisha wanakupa na printer bure zamtumba...nadhani ni kwenye laki mbili na themanini au chini ya hapo 80gB jaribu kuni PM nikupe namba ya simu kisha unipigie nikupatie maelekezo kama utakua interested
     
Loading...