Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta partners kwa ajili ya kufungua ICT & Electrical Co.

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by MD25, Oct 30, 2012.

  1. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari wanabodi. Nimekuwa na wazo la kufungua kampuni ya ICT & Electrical Co., kwa muda mrefu sana. Leo nimeona nilileta kwenu ili tuweze kushauriana... Ninahitaji partners wawili (2), kwa ajili ya kufungua biashara niliyoitaja hapo juu. Mmoja LAZIMA awe na qualifications za ICT/Electronics na mwingine awe na qualifications za Electrical. Hii biashara nataka tukaifanyie Mwanza, kwa sababu Mwanza ni mji unaokuwa, kwa hiyo hata initial capital haitakuwa kubwa sana, pili uwezekano wa kupata kazi utakuwepo. Hii partnership inahitaji watu 'wazima' ambao wako serious... Tukisha kubaliana tutafanya taratibu za kufungua Co. & all legal matters ili Co. iweze ku operate. Itatupasa tukubaliane kwanza kabla ya kufungua hiyo Co. Mimi nina qualification ya B. Com kutoka UDSM, kwa sasa nipo DSM. Mtu ambaye yuko na nia ani PM. Asante.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi niko serious na hiyo issue yako lakini sasa kuishi Mwanza ndo changamoto kwangu
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Good idea
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu nashukuru kwa kuonyesha interest... Kusema ukweli, sisi waTz tuna tatito na tuna changamoto ya kukubaliana na swala zima la utafutaji. Hii inatokana na mazingira tuliyokulia au hali ya kutokubaliana na swala zima la utafutaji. Tukiendelea hivi tutakuja kuumia. Utakuta wenzetu wa Kenya au Uganda, wanatoka huko makwao na kuja TZ kutafuta, utawakuta DSM, Mwanza, Lindi etc... Mkuu, mimi naishi DSM, nimejenga na ninafamilia, lakini kwenye swala la utafutaji unabidi UPIGANE, inakubidi UTAFUTE... Alright lakini unaweza kunisaidia kutafuta au kuwajulisha watu wengine. Thanks...
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu, if u buy it, we can join...
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa ......Dar
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa mkoa kama mwanza ukifanya hii biashara ni rahisi sana kufikia malengo yako mapema ukilinganisha na DSM. Pia, kwa namna hiyo, unaweza kulinganisha ukiwa na 100m Berlin au DSM, kwa hakika effect ya 100m kwa DSM ni kubwa, ndio maana tunasema wageni wanakuja Tz wakiwa na mitaji midogo, lakini baada ya muda wanaondoka na mabilioni, lakini hiyo mitaji ya 100m huko kwao haitoshi kufikia malengo yao...
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    NakuPM now
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Nina qualify kwa IT na electrical, vipi hapo!
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu nashukuru kwa response yako. Kama una qualifications zote ni vizuri. Nitaku PM, ili tuanze mawasiliano, najua hili swala lina process ndefu lakini lazima tuanze kuhesabu 1.
     
  12. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli but due to the family issues nahitaji kwanza kukaa Dar sio chini ya miaka kumi ndo nisetle,ntakuPM namba ya mtu ambae yupo Mwanza nina uhakika mtaendana nae ni mzuri sana kwenye mambo ya IT and he has been dreaming to have his own company au hata company ya kushare
     
  13. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unahitaji watu wenye hizo qualifications? Ama wenye mitaji plus idea ya hayo mambo ili mfanye biashara? Labda sijakuelewa kidogo mkuu
     
  14. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wonderful idea mkuu
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa kampuni ya namna hii, mtaji wa kwanza wa partners ni technical knowledge. Pia, service company haitaji mitaji mikubwa kama trading or manufacturing company. Kwa maana hiyo, initial cash itakuwa ndogo tu. Kitu cha msingi ni technical...
     
  16. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Colorful idea
     
  17. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I'm ready,and qualified!
     
  18. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Great idea, I had the idea am working on it now. Make sure you get "right" partners (integrity, commitment, etc)
     
Loading...