Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta 'partner' wa biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Kop, Aug 2, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wasalaam wadau....
    nina shamba la zaidi ya ekari 50 ambalo liko kama mita 400 kutoka kando ya ziwa victoria.
    kwa sasa ninasoma chuo, natarajia kuingia mwaka wa mwisho hapo oktoba.
    malengo yangu hasa ni kujiajiri katika shughuli za kilimo hususan mazao ya 'viungo' kama vitunguu 'swaumu', tangawizi, karanga na mengine kama hayo. nimeuliza wataalam wa kilimo wameniakikishia kuwa mazao hayo yanawaeza kustawi ktk udongo huo.
    hata hivyo mazao ya nafaka kama mahindi, mpunga, choroko, dengu yanastawi sana ktk eneo hilo, na yanalimwa sana na wenyeji wa maeneo hayo.
    wito wangu ni kwa mtu yeyote ambaye anaweza kuwa na raslimali fedha, tukajiunga nae, kwanza kwa kufanya 'survey' ktk eneo huskika
    halafu tukafanya upembuzi yakinifu, ni mradi ambao hauwezi kupoteza ukizingatia shamba liko karibu na chanzo cha uhakika cha maji,
    na mazao hayo ya viungo na hata ya chakula ni 'hot cake'

    naomba kuwasilisha....!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ...safi sana na hongera kwa mawazo mazuri kama haya

    natumaini utafanikiwa kupata partner ......ningekushauri u sacrifice kidogo kwa kumpa share partner wako katika umiliki wa hilo shamba

    mtakapo survey na kupata hati miliki ikiwa ni jointly itasaidia ..... hii itasaidia kumuhaknikishia partner kwamba na yeye ana permanent acquisition na sio kuingiza pesa tuu

    mradi mzuri sana

    wish you all the best
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Good venture, ukimpata huyo partner na mkawa productive nina soko la hayo mazao ulotaja. Msirumie mbolea za kemikali lakini ila tumia pestcide kuua wadudu waharibifu.
     
  4. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi Let us get in touch please +255786148148
     
  5. The Kop

    The Kop Senior Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    thanx LAT, i'll work on ur constructive comments!
     
  6. The Kop

    The Kop Senior Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    thanx mkuu, tutafanyia kazi ushauri wako wa ki taalam
     
Loading...