Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta part time kufundisha masomo ya sayansi[physics,chemistry and mathematica]

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by georgei, Oct 9, 2012.

  1. georgei

    georgei Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninaweza kufundisha A-LEVEL na O-LEVEL vizuri kabisa,[elimu yangu ni degree moja]niko DAR!!
    napatikana hapa 0758 470 876
     
  2. x

    xiande Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    degree ya nini??
     
Loading...