Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Part Time Job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kigali, Aug 15, 2012.

  1. K

    Kigali Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi habari za majukumu ya ujenzi wa Taifa.
    Leo najitokeza kuomba msaada wenu. Natafuta ajira au kazi ya ziada nimeamua kufanya hivi kwani nimeona kuwa ajira niliyonayo kipato ninachopatahakikidhi mahitaji hivo nimeamua kutafuta kazi nyingine ili kujiongezea kipato.
    Elimu yangu ni Diploma in Computer Engineering na nina uzoefu wa miaka 3 katika kufanya kazi za Network monitoring na Call Centres kwenye contractors wa telecom operators. Muda wangu wa ziada ni kuanzia saa 12jioni hadi saa 6usiku nakuwa available.
    Tafadhali kwa yeyote mwenye taarifa zinazoweza kunifanya nifikie lengo langu nitashukuru sana kuzipata
    email yangu ni farajawilly@hotmail.com
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa elimu kama yako ni vema ukafanya mpango wa kujiajiri mwenyewe katika muda wako wa ziada itakusaidia zaidi kuliko kutafuta ajira za kuajiriwa tena.
    Thnaks
     
Loading...