Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta pa kuchapisha Jarida kila mwezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rutunga M, Jan 3, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama wewe una kiwanda Cha kuweza kuchapisha jarida la kila mwezi ni PM

    Masharti
    Uandaaji wote unafanyika nje ya dar,utatumiwa kwa fumo wa PDF,utachapisha na kutuma majarida kwa njia tutakayokubaliana,jarida ni full colour au front,back and center musr be full colour.Kuhsu idadi ya copy itategemea na bei yako

    hili ni jarida siyo gazeti,page ni 12 tu

    kazi kwenu
     
  2. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Vitu vingi umesahau kuweka kama:

    1. Paper Size - za ndani na nje
    2. Size ya hilo jarida -
    3. Quantity is important kwa sababu the more you print the less the price...

    Hizi ni details ambazo unatakiwa kuwa nazo...
     
  3. xhuma

    xhuma Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwasiliane, utapata bei nzuri kwa namna yoyote ile iwapo idadi yako itazidi copy 500, ubora utakuwa wa kuridhisha na nitahitaji masaa 36 tu ya kufanya kazi ya hadi copy 3500. Utaweza kuona samples za majarida niliyokwisha kuprint kama ukihitaji kufanya hivyo, karibu!
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    xhuma upo wapi? ofice?printhouse?je unaprint magazeti like kiu,ijumaa etc
     
  5. xhuma

    xhuma Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikitika kwa kuchelewa kujibu hili mapema ni hizi biashara za mjini, @mzalendo kwa sasa sina teknolojia ya kuchapisha magazeti mithili ya kiu n.k, lakini nafanya majarida mfano wa kitangoma, exel, adverstise in dar na mengine ya mfumo huo, kwa kuongeza na design na kuprint, mie nipo sinza na kariakoo! karibu!
     
  6. Msichoke

    Msichoke JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2016
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Kama kuna mtu/kampuni ya kuprint majarida please ni PM tufanye kazi....
    au nitafute through 0717986368
     
  7. m

    mayumbo Member

    #7
    Oct 20, 2016
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mkoa gani?
     
Loading...