Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta oven for mini bekary

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MmasaiHalisi, Jan 4, 2011.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini wote ni wazima mimi ni mjasirilia mali natafuta oven kwa ajili ya kutengeneza mikate(morogoro)nauliza wapi naweza kupata hizo oven kwa ajili ya kufungua mini-Bekary,yeyote anayefahamu anijulishe nawasilisha
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    safi sn ndg mjasiriamali nimeipenda idea yako ngoja nione watavyokujibu, unataka kufungua Morogoro maeneo gani? mie naijua kidogo Moro
     
  3. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maeneo ya masika
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    jaribu kutembelea mlimani city, ukikosa size unayotaka jaribu ebay or alibaba unaweza kupata oven nzuri used or new.
    Pia jaribu kucheck na watu kama sido wanaweza kukutengenezea mtambo wa kuweza kuoka mikate mingi zaidi na kutumia mkaa kwa bei reasonable na gharama rahisi za uendeshaji kuliko oven linakula sana umeme
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Piga hii no 0754373344 nakumbuka anaitwa Mmasi anazileta kibao toka china...pale samora opposite wizara elimu juu sayansi na tech....nilishauliza pale set nzima...inagharimu 10m.kukanda unga,kuumua,kukata...na oven za mikate 24 maramoja...all the best
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu skills4ever unaonekana upo deep sana na ujasiliamali.
    Alwayz I like your comments.
    Napenda sana kuwa mjasiliamali nina maplan kibao lakini ikifika kwenye mtaji natepeta kabisa.
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuna kampuni Nairobi,wanauza vifaa vya kuoka na kukanda ngano kwa ajili ya bekari,around mil2 for both,jina limenitoka ila tafuta gazeti la Daily nation huwa wanajitangaza ,
    in short unaweza kupata kutoka nairobi kwa bei poa tu.
     
  8. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wote mlionipa information,hiyo company ya nairobi kama sikosei inaitwa serviscope bei zao ziko juu around 16700 usd full set
     
  9. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jee una uzoefu na hii biashara ama ndio unaanza, mimi sina utaalamu huko lakini kuna jamaa yangu alinunua mashine kama hio kwa gharama ya milioni 10 matokeo imeharibika ndani ya miezi miwili, kwa hio ushauri wangu kama huna utaalamu na hizo mashine kabla ya kununua tafuta mtaalamu ili akupe ushauri juu ya aina gani ununuwe kulingana na ubora, uzalishaji na uimara wa hio mashine, pia unaweza kuangalia uwezekano wa kukodi jiko kwa kuanzia, mfano kama utakuwa na usafiri wa kwako na upo karibu na bekari kubwakubwa unaweza kukodi oven zao kwa masaa pengine 3 hours kila siku, hii itakuepusha na gharama za umeme, matunzo (service) ya hio oven nk.
     
  10. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jaribu sido au temdo arusha
     
Loading...