Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta opportunity

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbuty, May 28, 2012.

  1. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Habari wapendwa,mimi nimehitimu IFM mwaka jana degree ya banking&finance,nina miaka 27 naishi Dar es Salaam,ni Mwanaume. Ni muaminifu,mwenye nia ya kujifunza,nina mahusiano mazuri&tabia pia. Nafahamu JF tupo watu wa aina mbalimbali pia naelewa umuhimu wa kuna na network nzuri,kwa yeyote atakayeguswa kunisaidia nitashukuru sana. Asanteni sana na Mungu awabariki.
    E mail. wvevee@yahoo.com
    0688658292
     
  2. C

    Crecent Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salama mpendwa,mi pia nakushauri jaribu kutembelea site hizi Tanzania Directory for Business, Entertainment & Travel Info na brightermonday.com mara kwa mara unaweza kutana na post za elimu yako uka apply huwa mara nyingi nazikuta hizi...usikate tamaa hata kidogo wakati wako ukifika UTAPATA TU...mengine wapo watu watakusaidia humu.
    God bless you too!!!
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    mbali na banking & finance unaweza kazi gani nyingine.....?
     
  4. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ninauelewa wa Marketing,enterprenuership,customer service&business ethics,management,development studies,international finance,microfinance,treasury management,financial accounting,money&banking,electronic business&banking operations. Haya yote nimeyajua as i was pursuing my degree..
     
  5. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Asante sana kwa ushauri wako mzuri,nisingeweza kuyafahamu hayo kama nisingefunguka kueleza shida yangu,nashukuru kwa maelezo mazuri na nitajitahidi kupitia mara kwa mara.
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nakushauri uanze kupiga mtaa kwa mtaa.. then anza kwa kuomba internship alafu humo humo ndo utapata michongo mingine
     
  7. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaulizwa una ujuz gan mwingie we unataja kozi zote ulizosoma!!..bt endelea kutafuta kazi nsikuchoshe mdogo wangu.
     
  8. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kwani ujuzi ni nini? Kozi niliyosomea ni banking & finance mpendwa. Asante kwa ushauri.
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Me ningependa tu nikupe moyo kwamba kazi utapata, cha msingi ufate ushauri kama ulivyoelekezwa na baadhi ya members hapa. Na pia uwe unafatilia sana magazeti kwani huwa yanatangaza nafasi za kazi... Nakutakia kila la Heri..Usichoke kumuomba Mungu wako.
     
  10. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Asante sana kwa ushauri na kwakunipa moyo,nitafuata ushauri wako pia. Nashukuru
     
  11. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    [FONT=&amp]Consider this simple calculation:[/FONT]
    [FONT=&amp]If you’re working 8 hours a day, 5 days a week and 50 weeks in 1 year[/FONT]
    [FONT=&amp] 1 person × 8 hours × 5 days × 50 weeks = 2,000 hours in 1 year[/FONT]
    [FONT=&amp]Suppose you’ll be working only a maximum of 40 years all throughout your life (25 years old ~ 65 years old)[/FONT]
    [FONT=&amp]2,000 hours × 40 years= 80,000 hours !![/FONT]
    [FONT=&amp]Imagine if you are paid $8 per hour, $10 per hour or $12 per hour respectively.[/FONT]
    [FONT=&amp]$8 × 80,000 hours = $ 640,000[/FONT]
    [FONT=&amp]$10 × 80,000 hours = $ 800,000[/FONT]
    [FONT=&amp]$12 × 80,000 hours = $ 960,000[/FONT]
    [FONT=&amp]The figures above could only be your maximum income potential for the next 40 Years !! Now how much do you think your Dream House cost? Your Dream Car? Or Vacation with your family abroad, Or education for your kids.[/FONT]
    Even if you get your dreams at this rate, will you be able to enjoy at such an old age 60?

    [FONT=&quot]Let’s consider again the simple calculation above, but this time, let us multiply your time to 10 people who will be working for you.[/FONT]
    [FONT=&quot]10 People × 8 Hours × 5 Days × 50 Weeks × 4 Years = 80,000 Hours !![/FONT]
    [FONT=&quot]Take a careful look at the computation above. If there are 10 people working under you, you actually accumulate the same 80,000 Hours as when you’re only working alone. The BIG DIFFRENCE is time, you will only do it for 4 years instead of 40 years. You’ve just practically saved 36 years of your life !![/FONT]
     
Loading...